Kết quả trận giao hữu WFC - FC Thanh nam : trận thua ko đáng có

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Sáng qua quân số của WFC suýt nữa thiếu, may mà có thêm Tiennv ( thành viên cũ của WFC) tham gia cùng.
Có rất nhiều cầu thủ nói rất nhiều trên diễn đàn là rất muốn tham gia đội bóng nhưng mà lại ko tham gia chút nào cả, làm trận đấu hôm qua khá buồn tẻ. Các cầu thủ đã rất cố gắng nhưng tỷ số là 4-1 nghiêng về đội bạn.
Nhân đây,xin nhắc nhở các cầu thủ tham gia thì phải nhiệt huyết với bóng đá, hạn chế việc ko có mặt để tránh làm giảm tinh thần anh em. Khi không thể tham gia phải báo trước để còn gọi thêm người.
Trận hôm qua chỉ có Quanghuy, haiphuong, dangloc, nam_kt, cam_to là đã thông báo trước về sự vắng mặt, còn lại các cầu thủ mới chỉ có duy nhất 1 người tới tham gia.

Rất mong các cầu thủ tham gia tích cực hơn nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
omargiaochu nói:
Sáng qua quân số của WFC suýt nữa thiếu, may mà có thêm Tiennv ( thành viên cũ của WFC) tham gia cùng.
Có rất nhiều cầu thủ nói rất nhiều trên diễn đàn là rất muốn tham gia đội bóng nhưng mà lại ko tham gia chút nào cả, làm trận đấu hôm qua khá buồn tẻ. Các cầu thủ đã rất cố gắng nhưng tỷ số là 4-1 nghiêng về đội bạn.
Nhân đây,xin nhắc nhở các cầu thủ tham gia thì phải nhiệt huyết với bóng đá, hạn chế việc ko có mặt để tránh làm giảm tinh thần anh em. Khi không thể tham gia phải báo trước để còn gọi thêm người.
Trận hôm qua chỉ có Quanghuy, haiphuong, dangloc, nam_kt, cam_to là đã thông báo trước về sự vắng mặt, còn lại các cầu thủ mới chỉ có duy nhất 1 người tới tham gia.

Rất mong các cầu thủ tham gia tích cực hơn nữa.

Hu hu thua nhiều quá trời à, các bác thế nào chứ dao này thấy các bác oải quá. Em chấn thương xong em sẽ lại tham gia nhiệt huyết hơn mà

namkt

namkt

Trung cấp
13/9/06
154
0
16
hanoi
Ặc, thế là mất toi 180.000,đ(Bệnh nghề nghiệp, cái gì cũng quy ra thóc), tuần này đi được rồi, các bác lên lịch đi em tham chiến với.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Hôm qua trời nắng quá mà đội bóng lại chỉ có đúng 7 cầu thủ. Nên đã không đảm bảo đủ thể lực để thi đấu cả 90 phút trên sân.
Hơn nữa sáng qua đội bảo vệ sân Bách Khoa làm việc ....... rắn quá!!:wall:
Khiến 2 CĐV nhiệt tình PhuongNam và Dophin không thể vào sân cổ vũ tinh thần thi đấu của toàn đội được dẫn đến trận thua thảm bại đầu tiên cho WFC :biggrin: :biggrin:

Hy vọng đây chỉ là 1 tai nạn nhỏ trong bóng đá và trận sau WFC lại dành lại những chiến thắng tưng bừng như vốn có :flower: :flower: :banana: :banana: :banana:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
trời nắng nên các em sợ đen hả?
mà thiếu vắng các em cổ vũ có một hôm mà đã thua rồi, khổ chưa?đau chưa?

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Mới thua có một trận mà đã chẳng thấy ai post bài rồi.
Nghe chừng có vẻ không khí trầm lắng quá ta!!!!
Các chú cầu thủ đâu hết rồi????Yếu đuối quá!!!!:wall: :wall: :wall:
Đá tiếp để, trời lạnh thế này đá mới thíchh này, hê hê hê!!!:banana: :banana: :banana: :banana: :now:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
shark88 nói:
Mới thua có một trận mà đã chẳng thấy ai post bài rồi.
Nghe chừng có vẻ không khí trầm lắng quá ta!!!!
Các chú cầu thủ đâu hết rồi????Yếu đuối quá!!!!:wall: :wall: :wall:
Đá tiếp để, trời lạnh thế này đá mới thíchh này, hê hê hê!!!:banana: :banana: :banana: :banana: :now:

Bác có đối thủ nào làm tý đi, dạo này ít đối thủ quá!!!!!!!!!!!!!Em khỏi tay chân muốn tham gia mà khó quá.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
khoithuocbuontrongdem nói:
Bác có đối thủ nào làm tý đi, dạo này ít đối thủ quá!!!!!!!!!!!!!Em khỏi tay chân muốn tham gia mà khó quá.
8 giờ sáng ra Bách Khoa đá .
Có đối thủ đấy , còn kêu cả gì nữa ./
^L:rotfl:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong