Tôi là người thất bại

• Thread starter luckygirl85
  • Ngày gửi
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Tôi luôn cho rằng tôi là một người mạnh mẽ và cá tính. Tôi chưa bao giờ nghĩ tôi lại rơi vào tình huống này.
Trong cuộc sống, gia đình, bạn bè và các mối quan hệ khác tôi nghĩ tôi luôn luôn là người may mắn như chính cái tên Luckygirl vậy.
Lần đầu tiên gặp anh, cũng như bao người khác, không một chút ấn tượng về nhau. Nhưng được tiếp xúc, được trò chuyện, được anh kể cho nghe chuyện exgirl của anh..........
Và rồi..... Tôi cứ nghĩ ex cũng mãi chỉ là ex vì chuyện gì đã qua thì mãi mãi chỉ là quá khứ. Tôi không giám ghen với quá khứ ấy vì tôi sợ tôi lại làm anh buồn khi nghĩ đến chị ấy...
Nhưng tôi đã nhầm, ngay cả khi anh nói đó chỉ là kỉ niệm mà chắc anh sẽ không bao giờ quên. Nhưng đến giờ thì tôi hoàn toàn mất tự tin ở chính bản thân mình.
Anh không quên chị ấy, chưa bao giờ anh không nhớ chị ấy. Tôi chỉ là cái bóng không hơn không kém. Tôi chẳng thể biết nói gì cho anh hiểu tôi. Tôi chẳng thể nói cho anh hiểu là tôi bị tổn thương thế nào. Một cô gái có lòng kiêu hãnh như tôi đang ngồi khóc một mình, khóc cho tôi, cho tình yêu mới chớm của tôi....
Tôi viết ra chỉ để nói với anh rằng: " Mình àh, trong lòng mình chỉ có chị ấy thì tại sao mình không đi tìm chị ấy,không tìm lại một tình yêu mà mình chưa bao giờ quên. Đừng coi em là cái bóng của bất kỳ ai. Em vẫn mãi là em".

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Hãy nói cho anh ấy biết bạn đang nghĩ gì?Nếu như nói trực tiếp quá khó khăn thì bạn có thể nhắn tin cho người ta.Tin nhắn nhiều khi rất có hiệu quả( mình đã thử rùi mà)
Có nhiều cái bạn đừng chỉ giữ trong lòng mà hãy chia sẻ với người ta nhé.
Mách nhỏ nhé: Khi nói chuyện này với người ta bạn chỉ nói nhỏ nhẹ thui nhé, nói như tự sự với chính mình ý.
Đây là cách mà mình đã từng làm, k bít nó có hiệu quả với bạn k nữa.
Hãy giữ lấy tình yêu cho mình chứ đừng giữ cho mình những giọt nước mắt buồn làm gì.
CHÚC BẠN LUÔN THẤY HẠNH PHÚC TRONG CUỘC SỐNG NHÉ.
Tặng bạn một câu nói mà mình rất thích:
"KHI CHÚNG TA GẶP NHAU ĐÂU ĐÓ TRÊN ĐƯỜNG ĐỜI, ANH SẼ THUỘC VỀ EM MÃI MÃI.CÒN BÂY GIỜ HÃY LUÔN NỞ NỤ CƯỜI TRÊN MÔI NHƯ MỘT DẤU HIỆU ĐỂ ANH NHẬN RA EM":ezpi_hear :ezpi_hear :ezpi_hear
:flower: :flower: :flower: :flower:

Sửa lần cuối:
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
:wall: HÍC...HÍC:wall:
Đọc chuyện của Lucky thấy mình có tội lớn quá. :wall:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Thằng nào? thằng nào làm cho em khóc hả luckygirl85
Nói cho anh nghe, anh xử lý nó ngay lập tức.
Mà em khóc thật đấy à? thế ngoài nước mắt thì có còn chảy cái gì không?

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
shark88 nói:
Thằng nào? thằng nào làm cho em khóc hả luckygirl85
Nói cho anh nghe, anh xử lý nó ngay lập tức.
Mà em khóc thật đấy à? thế ngoài nước mắt thì có còn chảy cái gì không?
bác Shark88 ơi! em xin bác, lucky có chuyện ko vui thật sự mà .......sao bác lại nói thế !

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
ao2day nói:
Á à Babyacc đáng ghét
Dám kể chuyện sexgirl để luckygirl khóc hả
đừng ghen với cô gái trong câu chuyện của nó em ạ
Dạ em đâu dám. Em biết đấy là chuyện buồn của Lucky mà. Nhưng đọc chuyện em thấy mình giống như chàng trai.
Hic....em đang tìm cách sửa chữa lỗi lầm đây ạ....:wall: :wall: :wall:
Nói thật bây giờ trong đầu lúc nào cũng....giá như....giá như....

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
ao2day nói:
Á à Babyacc đáng ghét
Dám kể chuyện sexgirl để luckygirl khóc hả
đừng ghen với cô gái trong câu chuyện của nó em ạ

Trùi!! Sexgirl exgirl là hai phạm trù khác nhau pác ao2day ah. :wall: :wall: :wall:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
to luckygirl85
Vì sao lại phải buồn vì một thằng dở hơi như thế nhỉ?
Nếu nó không biết quý trọng những gì nó đang có thì em cũng chẳng việc gì phải buồn cả, đá đít nó đi!!!! Yêu anh đây này!

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
@Luckygirl: Bé ơi, cố lên nào. Trong cuộc sống không phải cái gì cũng như ý muốn của ta. "Thất bại là mẹ của thành công" mà. Cố lên nhé, HN cũng đang cố gắng đây. Cố gắng để thấy cuộc sống thật đáng yêu.

Chúc bé luôn vui vẻ.
Khi nào thấy buồn thì kêu chị online nhé.

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Hay, một câu chuyện hết sức cảm động, rất lâm li bi đát, dạt dào tình cảm,... đầy rẫy những cảm xúc, vô vàn những éo le, ko ít nước mắt, kém may mắn đến tàn bạo, vô tâm đến khủng khiếp và... nói chung là:

" Em ơi nhớ lấy câu này
Yêu ai thì phải nhanh tay bóp cò
Như thế mình mới đỡ lo
Bởi đã cướp cò còn sợ cái chi " :biggrin:
:dzo:
(hình như thơ ko vần lắm , keke)

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
luckygirl85 nói:
Tôi luôn cho rằng tôi là một người mạnh mẽ và cá tính. Tôi chưa bao giờ nghĩ tôi lại rơi vào tình huống này.
Trong cuộc sống, gia đình, bạn bè và các mối quan hệ khác tôi nghĩ tôi luôn luôn là người may mắn như chính cái tên Luckygirl vậy.
Lần đầu tiên gặp anh, cũng như bao người khác, không một chút ấn tượng về nhau. Nhưng được tiếp xúc, được trò chuyện, được anh kể cho nghe chuyện exgirl của anh..........
Và rồi..... Tôi cứ nghĩ ex cũng mãi chỉ là ex vì chuyện gì đã qua thì mãi mãi chỉ là quá khứ. Tôi không giám ghen với quá khứ ấy vì tôi sợ tôi lại làm anh buồn khi nghĩ đến chị ấy...
Nhưng tôi đã nhầm, ngay cả khi anh nói đó chỉ là kỉ niệm mà chắc anh sẽ không bao giờ quên. Nhưng đến giờ thì tôi hoàn toàn mất tự tin ở chính bản thân mình.
Anh không quên chị ấy, chưa bao giờ anh không nhớ chị ấy. Tôi chỉ là cái bóng không hơn không kém. Tôi chẳng thể biết nói gì cho anh hiểu tôi. Tôi chẳng thể nói cho anh hiểu là tôi bị tổn thương thế nào. Một cô gái có lòng kiêu hãnh như tôi đang ngồi khóc một mình, khóc cho tôi, cho tình yêu mới chớm của tôi....
Tôi viết ra chỉ để nói với anh rằng: " Mình àh, trong lòng mình chỉ có chị ấy thì tại sao mình không đi tìm chị ấy,không tìm lại một tình yêu mà mình chưa bao giờ quên. Đừng coi em là cái bóng của bất kỳ ai. Em vẫn mãi là em".
Em ui việc quái phải thía.Quên khẩn trương và xa thật mau .Đi tô tượng đi, chị khao nhóc.chị nghía thấy có mấy hình hay lém tha hồ mà trả thù lên đó:biggrin: :banana: :banana: :banana:

Sửa lần cuối:
S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi kino
Em ui việc quái phải thía.Quên khẩn trương và xa thật mau .Đi tô tượng đi, chị khao nhóc.chị nghía thấy có mấy hình hay lém tha hồ mà trả thù lên đó
Em này ác thiệt, ai lại trút giận lên mấy cái hình đó????
Khổ thân chúng nó khi gặp phải đao phủ
Kino!!!Hi hi
To Luckygirl85: Thằng đó không phải là đàn ông đâu em, làm gì có thằng đàn ông nào ngu thế cơ chứ. Yêu người khác đi cho đỡ phí đời!!!!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
shark88 nói:
Em này ác thiệt, ai lại trút giận lên mấy cái hình đó????
Khổ thân chúng nó khi gặp phải đao phủ
Kino!!!Hi hi
To Luckygirl85: Thằng đó không phải là đàn ông đâu em, làm gì có thằng đàn ông nào ngu thế cơ chứ. Yêu người khác đi cho đỡ phí đời!!!!
Uh... hãy nhìn thẳng vào Shark đầy nà! :lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chả hiểu cái gì hết cả.
Cái gì là thất bại, cái gì là thành công chứ?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
tranchan79 nói:
Chả hiểu cái gì hết cả.
TC mà hiểu được mới là chuyện lạ :lol: :banana:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
tranchan79 nói:
Chả hiểu cái gì hết cả.
Thế mà cũng không hiểu!!!
Thất bại… vì niềm tin tan vỡ….Có thể vì lúc đầu đã quá tự tin vào bản thân mình…
Thất bại vì mình đã không là cái tôi của mình…
Thất bại vì đã cay đắng, vì tuyệt vọng……..
Thực ra Thất bại chỉ vì yếu đuối mà thôi…
Phải ko bé Luckygirl???
(Thành công thì từ đó mà suy ra....Hì, ko đúng thì thôi!)

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
shark88 nói:
Khổ thân chúng nó khi gặp phải đao phủ Kino!!!Hi hi
:now: Đề nghị Shark rút lại lời này nha.Kino có làm gì đâu mà gọi Kino như vậy.Oan quá:wall: :wall: :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA