WFC- Thành Nam : Tinh thần kém

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Tinh thần anh em ra sân trận này cực kém ,chỉ có omar, tùng chec, nam_kt và 01 thành viên mới là ra, QuangHuy vắng mặt nhưng có báo trước, còn lại ko có cầu thủ nào ra sân cả. Do đó phải thuê thêm cầu thủ và WFC đã thua với tỷ số 4-3.

Nếu tình trạng này còn kéo dài, chắc đội bóng lại nghỉ đông mất thôi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Đã nói là đừng có mà đá " Sáng" mà ko nghe .
Đang say giấc nồng, thì ai lại "đá" đc chứ.
^L:rotfl:
(Hoadonbanle :lol:)

Q

quang huy

Guest
30/9/06
32
0
0
hanoi
báo cáo các anh tuần này em lại nghỉ vì đang ở quê có viêc.Đảm bảo các trận sau em sẽ đi đủ và đội ta lại thắng

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
quang huy nói:
báo cáo các anh tuần này em lại nghỉ vì đang ở quê có viêc.Đảm bảo các trận sau em sẽ đi đủ và đội ta lại thắng

Nhanh em nhá cho đội đủ quân số chứ không cứ dùng cầu thủ đánh thuê thì buồn chết :beer:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
quang huy nói:
Chú em làm thế nào chứ các anh cứ phải kêu gọi thì chết. Còn anh thì không thể ra sân được nữa chân lại đau lại chắc là phải nghỉ rất lâu.:food-smil

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi Khoithuocbuontrongdem
Chú em làm thế nào chứ các anh cứ phải kêu gọi thì chết. Còn anh thì không thể ra sân được nữa chân lại đau lại chắc là phải nghỉ rất lâu
anh em nhà này cũng trong đội bóng cơ mà? sao không ra đá?Chỉ thấy kêu ca.
Ra đá đê, đàn ông gì mà suốt ngày đau chân đau tay!!!! Đau thì cũng đau vừa vừa thôi chứ!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA