Mỗi tuần một chuyên đề

Em hỏi các bác admin này

• Thread starter hiendt
  • Ngày gửi
H

hiendt

Guest
4/6/04
11
0
0
:no :no
Em đang bực mình quá đây. Tại sao cái chủ đề của em vừa mới đưa ra, người ra người vào vừa được có mấy ngày, em đang đợi thư trả lời của mọi người mong mọi người chỉ giáo giúp mà sao tự nhiên các bác lại cắt phứt đi đâu mất của em là thế nào nhỉ? Em đang bực mình quá đây này. Em lục tìm trong tất cả các chủ đề rồi nhưng chẳng thấy đâu cả. :wall :wall
Mà sao các bác làm như thế mà không có một cái thông báo con con nào cho khổ chủ biết thế? Thế hoá ra ở đây bây giờ làm ăn như thế à? Thật là bực mình quá thôi.
Bác nào chịu trách nhiệm việc làm đấy thì nói rõ cho em một câu.

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Thế hoá ra ở đây bây giờ làm ăn như thế à?

Trước khi trách người bạn xem lại mình trước đi.
Ở đây có "làm ăn" gì đâu - Bạn xem nội quy đi xem bài đó có vấn đề gì. Chúng tôi tôn trọng tất cả mọi thành viên nhưng trong khuôn khổ cho phép.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Bài của bạn còn nguyên đó, xem link này nhé.
http://www.webketoan.com/forum/index.php?s...?showtopic=2124

Bạn hãy đọc nội quy của diễn đàn trước khi thắc mắc với ban quản trị. Lần này chúng tôi kiên quyết thực hiện biện pháp mạnh nhằm ổn định diễn đàn, mong bạn thông cảm và thực hiện đúng những gì WKT đã đề ra và đã được tất cả các thành viên khác thực hiện.

H

hiendt

Guest
4/6/04
11
0
0
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân .Em sẽ xem lại ở đấy. Nhưng thực sự hai bác làm em hơi buồn . Mà buồn thật. Buồn chẳng keyboard nào tải nổi.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Buồn cũng đành chịu thôi, diễn đàn không phục vụ riêng bạn.

P

pooh

Guest
To hiendt:bình tĩnh tự tin không cay cú :talk

tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
To:hiendt!

Bạn ơi, trước đây hiepdat cũng rơi vào trường hợp tương tự như bạn thôi, và bây giờ mình cũng đang nghiệm ra một điều: trước khi trách ai việc gì, thì hãy xem lại mình trước nhé,... còn nếu mình đúng mà người khác sai thì .... thông cảm bỏ qua cho họ đi nhé..... Vì nóng tính quá, mau già lắm :leu:

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by hiepdat@Jun 13 2004, 06:40 PM

Bạn ơi, trước đây hiepdat cũng rơi vào trường hợp tương tự như bạn thôi, và bây giờ mình cũng đang nghiệm ra một điều: trước khi trách ai việc gì, thì hãy xem lại mình trước nhé,... còn nếu mình đúng mà người khác sai thì .... thông cảm bỏ qua cho họ đi nhé..... Vì nóng tính quá, mau già lắm :leu:
Cái giọng này đúng là giọng con gái đây mà :leu: :leu: :leu:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn

Bạn ơi, trước đây hiepdat cũng rơi vào trường hợp tương tự như bạn thôi, và bây giờ mình cũng đang nghiệm ra một điều: trước khi trách ai việc gì, thì hãy xem lại mình trước nhé,... còn nếu mình đúng mà người khác sai thì .... thông cảm bỏ qua cho họ đi nhé..... Vì nóng tính quá, mau già lắm&nbsp;

Đôi khi nói một câu rất trí lý. :lol

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA