người nhận tiền trên phiếu chi là ai?

• Thread starter nhung203
  • Ngày gửi
N

nhung203

Guest
20/11/04
21
0
0
huế
mọi ngừoi trả lời gấp cho em với
mỗi lần em đi đến bưu điện để gửi EMS vào cho chi nhánh, thì em có cần đem phiều chi đi để nhân viên bưu điện ký vào phần người nhận không?, hay là trên phiếu chi em tự ghi tên em là người nhận luôn, rồi tự em di gửi và chi tiền, em làm thủ quỹ của cty
mọi người bày em với
:dogrun:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
nhung203 nói:
mỗi lần em đi đến bưu điện để gửi EMS vào cho chi nhánh, thì em có cần đem phiều chi đi để nhân viên bưu điện ký vào phần người nhận không?, hay là trên phiếu chi em tự ghi tên em là người nhận luôn, rồi tự em di gửi và chi tiền, em làm thủ quỹ của cty
mọi người bày em với
em lấy chứng từ HĐ thanh toán của bưu điẹnvề để thanh toán ko phải mang PC ra bưu điện đâu mà co mang ra chăc người ta cũng ko ký. ví họ đã ký vào phiếu thanh toán của họ rồi mà

hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
Những cái hóa đơn đặc thù như vậy có thì tốt mà không có thì cũng không sao đâu bạn ah

M

Ma Quoc Minh

Guest
28/7/06
5
0
0
Quận 6
Họ tên người nhận tiền là nhân viên của công ty người mà mang tiền ra bưu điện để thanh toán

I

iam_i84

Guest
2/1/07
6
0
0
40
HaNoi
trong phiếu chi bạn chỉ cần gim Hđơn bđiện vào, và người nhận là người đi gửi EMS, lý do chi: thanh toán tiền gửi EMS.....

vanvu

vanvu

Trung cấp
16/10/04
116
0
0
Đồng Nai
nhung203 nói:
mọi người bày em với
Trên phiếu chi bạn là người ký nhận tiền, và khi gửi hàng trên HD bưu ký cần có chữ ký của người gửi (bạn) và nhân viên nhận hàng (bưu phẩm ) là Ok

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA