Phó GĐ có được ký biên bản hủy hóa đơn không?

• Thread starter keo-mat-ong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
mình có một hóa đơn hủy để viết lại và phó giám đốc là người ký trên hóa đơn đó, vậy khi mình làm biên bản hủy hóa đơn đó và phó giám đốc ký vào biên bản hủy thì có được chấp nhận không hả các bạn? Trả lời cho mình nhé, cám ơn nhiều nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
keo-mat-ong nói:
mình có một hóa đơn hủy để viết lại và phó giám đốc là người ký trên hóa đơn đó, vậy khi mình làm biên bản hủy hóa đơn đó và phó giám đốc ký vào biên bản hủy thì có được chấp nhận không hả các bạn? Trả lời cho mình nhé, cám ơn nhiều nhiều

phó giám đốc có được uỷ quyền làm việc này không??? Nếu không thì không được đâu.

K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
cam on vit con nhe, phó gd minh được ủy quyền, mỗi khi mình đi mua hóa đơn thì cầm theo giấy ủy quyền đó để phòng ấn chỉ kiểm tra thôi chứ mình ko làm công văn gửi phòng hành chính ở chi cục Thuế như thế có được không vậy?

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
keo-mat-ong nói:
phó gd minh được ủy quyền, mỗi khi mình đi mua hóa đơn thì cầm theo giấy ủy quyền đó để phòng ấn chỉ kiểm tra thôi chứ mình ko làm công văn gửi phòng hành chính ở chi cục Thuế như thế có được không vậy?
Không cần phải làm CV gởi lên cơ quan đó đâu bạn!

T

Trương Thu Hà

Guest
4/10/06
162
0
0
Gia Định
Mình thấy ký hủy hóa đơn hay điều chỉnh hđ thì kế toán trưởng ký cũng đwocj mà, bên mình cũng làm vậy, quyết toán rồi không sao cả.

K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
vậy ah, cảm ơn các bạn nha

vanvu

vanvu

Trung cấp
16/10/04
116
0
0
Đồng Nai
Trương Thu Hà nói:
Mình thấy ký hủy hóa đơn hay điều chỉnh hđ thì kế toán trưởng ký cũng đwocj mà, bên mình cũng làm vậy, quyết toán rồi không sao cả.
Bên công ty mình cũng làm vậy, quyết toán cũng không sao hết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA