Hải Phòng chào đón Noel và năm mới 2007!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Lễ giáng sinh và năm mới 2007 sắp đến, WKT HP Club dự định sẽ tổ chức buổi offline cafe, mình dự kiến thời gian vào 19h30 ngày thứ 7 ngày 23/12, địa điểm New story hoặc New windows. Các thành viên Hải Phòng xin cho ý kiến và tham gia thêm về thời gian địa điểm nhé!​
:talk:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
ủng hộ WKT HP nhé. e ko có ý kiến gì về thời gian. Nhưng chỉ sợ các thành viên khác thôi - vì hôm đó là thứ 7 mà. New Windows ở Lạch Tray hả anh, New story thi em nghe quen quen nhưng ko biết ở đâu.Em có biết một chỗ rất hay, phong cảnh tuyệt đẹp anh ah, tầng 9 Bar Vũ trụ - 22 Lý Tự Trọng.

G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
Hu Hu Không Ai Hưởng ứng Anh Htv Sao. Hải Phòng đi đâu Hết Cả Rồi Vậy

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Cảm ơn gianguyen: Cuối năm nên mọi người bận việc em ạ! Tuy vậy một số thành viên đã thống nhất gặp mặt vào lúc 16h chiều thứ 7 ngày 23/12, địa điểm sẽ thông báo sau.
To gianguyen: Hãy để lại số ĐT liên lạc nhé!

G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
hic chờ mãi mới có người trả lời.ĐT liên lạc: 0905059280

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Oái anh ơi thứ bẩy nhiều người vẫn phải đi làm và chiều hình như 17h giờ mới tan. em thì có thể về từ 15 h nhưng nhiều nơi thời gian giờ giấc khá khắt khe nên anh hẹn tầm sớm thế này ( 16h ) thì em sợ ít người tham gia.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
lequanghuy nói:
Oái anh ơi thứ bẩy nhiều người vẫn phải đi làm và chiều hình như 17h giờ mới tan. em thì có thể về từ 15 h nhưng nhiều nơi thời gian giờ giấc khá khắt khe nên anh hẹn tầm sớm thế này ( 16h ) thì em sợ ít người tham gia.

Hôm đó là thứ 7, nên mọi người có thể thu xếp về sớm em ạ! Mặt khác những ai đi đến trước thì... được ngồi lâu hơn.

N

NguyenDinhChien

Guest
Mình là thành viên mới mình rất muốn tham gia có được không?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
NguyenDinhChien nói:
Mình là thành viên mới mình rất muốn tham gia có được không?

Rất vui chào đón bạn đến tham dự! Lịch và địa điểm cụ thể mình sẽ thông báo sau.

huylt

huylt

Trung cấp
2/4/05
183
1
18
Hải Dương
Thành viên mới xin được trợ giúp!

Chào các bác!
Cho em uống cafe với!

Sửa lần cuối:
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Sau khi bàn bạc thống nhất WKT HP thống nhất sẽ tổ chức gặp mặt vào 19h30 ngày thứ 7 ngày 23/12 tại New windows ( tầng hai của siêu thị Minh khai ) . Buổi gặp mặt sẽ là cơ hội cho các thành viên cũ lâu ngày không gặp hoàn huyên tâm sự, là cơ hội cho những ai đang có ý cò cưa tiếp tục học nhóm và thực hành bài 2; là cơ hội để những ai đã bỏ lỡ làm việc quen ai đó từ lần trước có cơ hội để " phục thù"; là dịp để những ai quên bài "tiếp cận bạn gái " sẽ được những đại ca có gia đình chân truyền cho vài chiêu " đánh khắp thiên hạ không địch thủ "
Cuối cùng đây cũng là dịp để cho những bạn mới có thể hòa nhập vào cộng đồng WKT nói chung và WKT hải Phòng nói riêng .
Chương trình sơ bộ như sau:
Màn 1 : Cafe buôn dưa lê tại New windows
Màn 2 : Karaoke tại quán Thanh Niên hay Doremi hoặc Blustar thì tùy khách lựa chọn
Tùy theo thời gian có thể thu xếp chương trình ở hai màn cho hợp lý. Để đảm bảo về quỹ thời gian đề nghị các thành viên đi đúng giờ.
Một năm 365 ngày mới có 1 ngày Noen nên cũng xin đề nghị những thành viên nào có gia đình rồi thì cũng cố gắng thu xếp việc nhà với " bạn nhà " ( nói chung như vậy các Bác cứ ghép nhé nếu ai là Nam thì "Chị nhà" còn ai là Nữ thì "anh nhà" ) để đi hoành tráng một tối cho vui. Ban tổ chức cũng đã có lịch là cho những người có gia đình về trước khi "trời sáng".
Vậy cái quan trọng là các thành viên cố gắng đi đúng giờ để quỹ time không bị eo hẹp.
Tái bút : Hai Bác tổ trưởng, tổ phó bận quá nên làm em phải gửi bài đăng tin hộ nên tối nay không được đi chới phố với ấy rồi .Hic.

H

huong

Guest
5/9/04
0
1
0
40
Hải Phòng
to Hvt Group: thật tiếc quá!hôm ý, mình phải thi chiều nên về không kịp roài!Giá như các bạn tổ chức vào ngày chủ nhật thì tốt nhỉ!Cho mình gửi lời chúc giáng sinh đến toàn thể wkt Hải phòng và những người đi đường nhé!
giáng sinh an lành nha!

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
@ lequanghuy: ái chà chà... lâu lâu ko gặp, Huy dạo này văn thơ lai láng quá nhỉ :D? Mà "ấy" là ai thế hả em ;)? Tối mai nhớ mang cả "ấy" đi nữa nhá.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Nhân dịp Noel, Xin chúc các thành viên của WKT Hải Phòng Club sức khỏe, hạnh phúc, thành công và đón chào Noel, năm mới 2007 vui vẻ!

G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
Hôm rồi nhận được tin nhắn mời tới dự buổi hợp mặt cùng mọi người nhưng ko đến đc vì baby của mình phải vào viện.Ai đó tham dự buổi Noel hôm đó văn hay chữ tốt kể lại cho mình nghe với.
To bác tổ trưởng, tổ phó: mặc dù chưa gặp mặt mọi người lần nào nhưng nếu đóng quỹ gì gì đó hay có việc gì thì thông báo cho mình với nhé.
ĐT :0905059280 CQ: 3581404.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
gianguyen nói:
Hôm rồi nhận được tin nhắn mời tới dự buổi hợp mặt cùng mọi người nhưng ko đến đc vì baby của mình phải vào viện.Ai đó tham dự buổi Noel hôm đó văn hay chữ tốt kể lại cho mình nghe với.
To bác tổ trưởng, tổ phó: mặc dù chưa gặp mặt mọi người lần nào nhưng nếu đóng quỹ gì gì đó hay có việc gì thì thông báo cho mình với nhé.
ĐT :0905059280 CQ: 3581404.

Rất tiếc vì hôm đó gianguyen không đến tham dự được! Hy vọng sẽ gặp bạn trong dịp tới! Xin chúc baby cùng gia đình bạn mạnh khỏe, hạnh phúc.

Sửa lần cuối:
H

huong

Guest
5/9/04
0
1
0
40
Hải Phòng
Không biết Noel vừa rồi các bác Webketoan Hải Phòng "đập phá" thế nào ý nhỉ!Chẳng post "hậu quả" lên gì cả.Phải post lên đi chứ cho các mem đứng ngoài thèm!Nhem nhem đi cho vui mọi người ơi....!!!Wkt HP phẳng lặng quá à!:drummer: :drummer: :drummer:
:music-smi :music-smi :music-smi :music-smi :music-smi :music-smi :nopity: :nopity: :nopity: :music-smi :music-smi :music-smi

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
To Huong: Tại vì mọi người bận vụ Noel "riêng" và công việc nên không post bài thôi!

WKT HP cũng không có nhiều thành viên (tất cả khoảng 20 người), tuy nhiên có nhiều bạn không có điều kiện để online vào WKT nên các thành viên tham gia "thường xuyên" chỉ khoảng 10 người, do số lượng ít nên mọi người rất gần gủi và thân thiết, dễ tập trung, dễ thống nhất:wall: Ngoài những buổi offline tập trung tất cả mọi người còn có những CLB hoạt động... ngoại khóa như: CLB bóng bàn do LeQuangHuy phụ trách; CLB dancing do ThaoHP phụ trách; CLB nữ công gia chánh do LanAnh phụ trách; CLB văn-công nghệ (văn nghệ + công nghệ) do HyperVN phụ trách và còn nhiều tiết mục nữa...

Như thường lệ hàng năm, vào dịp lễ Nôel, cuối năm WKT HP tập trung gặp mặt các thành viên, hôm 23/12 vừa qua cũng vậy, dù công việc cuối năm rất nhiều việc, nhưng các thành viên đã rất cố gắng thu xếp để tham dự, ngoại trừ một số bạn đang đi công tác xa. Việc tường thuật sẽ nhường lại cho người khác nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA