Chí phí sản xuất và tính giá thành xây lắp

• Thread starter nguyen thi quyn
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huongmuahe2006

Guest
28/4/07
16
0
0
36
Ha noi
quynh ơi bạn gửi cho mình một bản mà anh Huân gửi cho ban nhé . Mình cám ơn bạn nhiều
Mail cuae mình là :anh_tuyet_3081987

H

Hồng Nga

Guest
30/11/06
6
0
0
Hà Nội
E cũng đang làm về đề tài giá thành xây lắp, sắp phải nộp rùi nhưng còn linh tinh lắm. Anh Huân có thể gửi cho em một bản để tham khảo đc ko a?
Địa chỉ mail của e: meocon0891@Gmail.com
E cảm ơn nhiều!

K

kieukieu06

Guest
24/12/06
1
0
0
cvxbnlfjkc sld
Mình đang làm đề tài về tính giá thành xây lắp, các bạn nào có chuyên để tham khảo cho mình với. Mình chưa biết bắt đầu như thế nào cả. Cảm ơn nhiều. Email của mình: phanthuykieu@gmail.com

A

aquarius

Guest
11/4/07
2
0
0
tp.hcm
Xin chào tất cả các bạn, mình cũng đang làm về đề tài này,bạn nào đã nhận được bản tham khảo do anh Huân gửi rồi thì gửi cho mình nhé.Mình cần gấp,cám ơn các bạn rất nhiều.Chúc tất cả chúng ta đều hoàn thành tốt!
Email mình là: shuchi221@yahoo.fr

N

Nguyen Tien Tha

Guest
Hi all!
Minh cũng đang phải làm báo cáo thực tập về đề tài tính giá thành xây lắp. Ban nào có gửi cho mình một bản để mình tham khảo nhé.
Đ/c:thang@adv.vn
Giúp mình với nhé
Cám ơn các bạn nhiều

B

bebukhicon

Guest
12/11/06
1
0
0
hoang quoc viet
em cũng sắp thực tập tại một công ty xây dựng chị có bài thì gửi em tam khảo với chị nhé
nick của em :hamy_28586@yahoo.com

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Rất hoan nghênh các bạn tích cực tìm tài liệu học tập .Tuy vậy tôi có ý kiến là : những bạn cần xin tài liệu có thể xin qua nhắn tin hay gửi mail cho chính người cung cấp tài liệu như vậy sẽ nhanh hơn và hiệu quả hơn. Nếu nội dung đề tài " Chi phí SX và tính giá thành xây lắp " không có nội dung thảo luận mà chỉ tập hợp những câu hỏi xin tài liệu kéo dài mấy trang như vậy thì cũng không hiệu quả lắm.

D

diamond1206

Guest
2/12/07
1
0
0
tphcm
mình đang tim hiểu về đề tài chi phí sản xuất và tính giá thành xây lắp. bạn nào có cho minh xin gấp nhé. mình muốn tham khảo. cám ơn anh chị và các bạn nhiều. mai:thienthannho1262000@yahoo.com

P

phamly

Guest
5/12/07
3
0
0
quận 2
mình cũng đang thực tập tại doanh nghiệp xây lắp,bạn nào có tài liệu của anh Huân rồi làm ơn gửi cho mình 1 bản với nha. địa chỉ mail của mình whiteduck1302@yahoo.com

W

winterfire

Guest
23/3/08
5
0
0
38
Hà Nội
anh ơi gửi luôn cho em 1 bản được không, em cũng đang làm luận văn đề tài này. mail của em là: lehien1985@gmail.com
Cảm ơn anh trước nha!

D

duongquai

Guest
13/4/08
3
0
0
51
Yen Bai
Kinh gui cac anh, cac chi va cac ban! Em dang thuc tap tai doanh nghiep xay lap ve de tai ke toan tien luong, cac anh, cac chi va cac ban ai co bai gui cho em xin mot ban nhe ! Cam on tat ca moi nguoi. Mail cua em la: duongthanhbinh72@yahoo.com . Rat mong tin cua moi nguoi!

D

DO QUOC NHAT

Guest
27/11/07
13
0
0
38
DONGNAI
Mình đang cần nghiên cứu đề tài chi phí SX và tính giá thành xây lắp bạn nào có chuyên đề đó cho mình với. Thật sự minh rất cần.
mail của mình:nhat_hoang447@yahoo.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA