Mỗi tuần một chuyên đề

Nhờ giúp đỡ diệt Virus gấp !

• Thread starter XuanDuc
  • Ngày gửi
H

hoang thanh

Guest
29/11/06
12
0
1
Bình Dương
Virus!!! Cứu Em với!!!

Chào các Bác !
Em dùng PM Kaspersky để diệt Virus . "Nó" diệt luôn mấy File dữ liệu quan trọng của em rồi mà em không thể phục hồi được ! (trong Tab Backup cũng không thể khôi phục lại được ! <Bị Trống do đến thời hạn nên Nó tự xóa> )
Bác nào biết cách khôi phục lại dư liệu thì giúp em với vì em sắp làm báo cáo Tháng ! Nếu không được chắc là Xếp em KILL em mất !!! Cám ơn các Bác trước nha !!! Hoangthanh2503@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen
Theo mình cách diệt virus online là hiệu quả nhất ( theo các bước sau )

1 - HijackThis - Một công cụ dùng để liệt kê danh sách các ứng dụng chạy ngầm trong máy tính rất hiệu quả để gỡ Spyware và Hijackers. Tuy nhiên đòi hỏi bạn phải có hiểu biết nhất định về HĐH. http://www.bleepingcomputer.com/files/hijackthis.php

2-Các chương trình quét Virus trực tuyến : http://www.bleepingcomputer.com/forums/topic405.html#
avast! 4 Home Edition - Quét Virus miễn phí online antivirus software.

BitDefender Online Scan - Quét Virus trực tuyến online virus scanner.

AVG Virus Scan - Một chương trình diệt Virus rất mạnh.

Avast Free - Một chương trình diệt Virus rất mạnh.

Mcafee Online Scan - Quét Virus trực tuyến online virus.

GFI Trojanscan - Một công cụ quét Trojan trực tuyến.

Panda Active Scan - Quét Virus trực tuyến virus scanner.

RAV Free Online Scan - Quét Virus trực tuyến cho phép bạn quét các file đặc biệt.

Trend Micro Housecall - Quét Virus trực tuyến.

Virus Total - Một chương trình cho phép bạn đưa lên một file nó sẽ giúp cho bạn quét Virus trong file đó.

Jotti's malware scan 2.24 - Một chương trình cho phép bạn đưa lên một file nó sẽ giúp cho bạn quét Virus trong file.

T

trunghungtan

Guest
30/11/05
3
0
0
41
Vinh
Con nay chinh minh da gui len BKIS va ho da cap nhat roi. Ban yen tam tai BKAV ve roi diet la ok. Nho dung cho diet all macro vi no se diet luon ca du lieu ke toan la excel hoac acess day. Chuc ban may man!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA