Happy birthday Pnphuong

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Khi được hỏi ngày SN, pnphuong nhà ta bảo rằng: Ngày giữa tháng, tháng giữa năm. Vậy mai là tới thời điểm đó rồi.

Chúc anh một tuổi mới, gặp nhiều niềm vui mới, sức khoẻ, công việc, tình yêu... tất cả đều tốt đẹp. Chúc chàng ca sỹ vui tính của WKT năm nay sớm bắt được một cô thật xinh, thật kiêu kiêu và thật bướng :cool
:music1: :ILOVEU: :dp

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Xin cảm ơn những lời chúc mừng tốt đẹp của AnhChuotgnurtel cùng tất cả các bạn. Mong rằng các thành viên của WKT của chúng ta sẽ ngày càng gắn bó, thân thiết!!! Xin mời mọi người cùng nâng ly :bia

... Xin nâng ly lên :bia chúc nhau thêm hạnh phúc... cuộc đời mãi thắm tươi :two: ...........!!!
:thank

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Gay nhỉ, mai sinh nhật Phương thì làm sao gọi Phương đi nhậu (à quên, đi họp) xưởng phần mềm vào lúc 18:30 đây nhỉ.

Anyway, chúc sinh nhật vui vẻ Phương nhé.

C

crybaby

Guest
Hay quá lại được chúc mừng sinh nhật bác rùi...
Em chúc bác tuổi mới niềm vui mới, thành công mới.... (nghe có vẻ già quá hay sao đấy nhỉ..)
Mời bác 1 ly nhé.. :bia

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten cũng chúc mừng sinh nhật anh Phương, chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc, may mắn nữa chứ !
:drum
:bia

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:bia :bia :bia :bia :bia :dzo :dzo :dzo :dzo

BIRTHDAY TO YOU ............................. ZÔ.................... :dzo

Chúc anh Sức khỏe , thành đạt, Công việc thành công , ........ chóng có cháu :dzo :dzo :eek:k

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chúc mừng sinh nhật anh chàng đẹp trai & hat hay nhất webketoan. Hy vọng răng những buổi gặp mặt vui vẻ của webketoan sẽ tạo điều kiên cho các bạn nam thanh nữ tú của chúng ta thắt chặt thêm tình cảm tốt đẹp với nhau hơn nữa. Chúc em nhanh chóng có niềm vui mới trong năm nay.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chúc mừng sinh nhật, chúc năm nay mau chóng có được người yêu như ý. :chuoi :chuoi :chuoi

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
pnphuong : xin chúc ông bạn thành đạt trong công việc; nhiều niềm vui trong cuộc đời và cả trong WKT. Bây giờ thì :bia hy vọng có dịp cụng ly.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Happy birthday anh pnphuong ! Chúc anh hạnh phúc trong ngày sinh nhật và cả những ngày sau đó nữa .... ! Mời anh nhé (.... hic.. hic chỉ có thể là Pepsi thôi ! ) :pepsi: :pepsi: :pepsi: :pepsi: :pepsi:

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
hê hê, em cũng chúc mừng sinh nhật anh Phương này, chúc những gì anh mong muốn sẽ thành hiện thực và sức khỏe và hạnh phúc sẽ ở bên anh!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ơ hôm nay sinh nhật bác Phương à ?
Chúc anh :
Sáng ra tóm được cái cần tóm
Trưa Chén được cái cần chén
Tối Giữ được cái cần giữ !

( hôm nào dạy em bài hò kéo phaod nhé )

P

pooh

Guest
Chúc anh Phương sinh nhật vui vẻ.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Em thì khoái mấy cái :bia và :dzo hơn là :pepsi:
Happy birthday to you!
Chúc bác có được cái bác muốn (trong khuôn khổ pháp luật đấy nhé) và bác xem thế nào chứ, anh em mong có được cái ấn bản đầu tiên của mấy bài hát hôm offline lắm đấy
:bia :bia :bia

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Xúc động quá các pác ơi!!! Năm nay xin nhật nhận được nhiều lời chúc mừng từ các anh chị em WKT mình chắc là thắng lợi lớn rồi!!! Một lần nữa xin cảm tạ sự quan tâm của các anh chị em nhà mình :bia :thank
To fooly_kid xin khất các bạn một thời gian nữa do khâu biên soạn và ấn loát mấy bài hát hôm trước chưa xong nên chưa đưa lên đây được, mong mọi người thông cảm nha!!! :sorry

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Chúc mừng sinh nhật anh! Sức khỏe, vui vẻ, và một tình yêu ngọt ngào. :eek:k

Có khi anh Phương lập kỷ lục trong WKT người nhận được nhiều lời chúc nhất nhỉ!

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Chúc mừng sinh nhật anh PnPhương
Hạnh Phúc , thành công ,hơn trong cuộc sống

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA