File kế toán Excel

• Thread starter linhdt
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hi! file của bạn có một lỗi nhỏ! nhiều lúc mở ra bị thông báo là " Bạn không thể sử dụng chương trình này" bạn thử xem lại nhé!

V

VanHao

Trung cấp
18/12/05
70
4
6
Go Vap
Hoangvn79 nói:
hi! file của bạn có một lỗi nhỏ! nhiều lúc mở ra bị thông báo là " Bạn không thể sử dụng chương trình này" bạn thử xem lại nhé!
Chỉ cần nhấn Ctrl +Break, sau đó Click End trên bảng thông báo sẽ vào được chương trình

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hi! file ketoan của bạn linhdt rất hay, mình đã xem và làm thử. Minh thấy có một vài chỗ nếu bạn làm thêm sẽ tốt hơn như phần tạo một menu cho file chẳng hạn......

L

linhdt

Guest
9/10/06
30
0
6
Láng Hạ
Cảm ơn Hoàng đã góp ý. Để làm menu thì mình còn phải nghiên cứu thêm nữa mới được. :thanx:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
D

Duc An

Guest
15/1/07
1
0
0
52
Ha Noi
Mình đã down cả 2 file theo đường dẫn của bạn Hoangvn79 nhung không thể mở được file KTDNSX_Mau2.1. Hướng dẫn mình cách mở với.
Xin cảm ơn trước.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Bạn phải có chương trình giải nén Winrar ..... để giải nén file đó. Nếu bạn không có thì bạn có thể vào google.com để tìm

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Đúng rồi em ah! khi em vào trang giaiphapexcel.com để down file của anh linhdt thì em phải là thanh viên của trang web giaiphapexcel thì mới có thể down được. em có thể đăng ký là thành viên của trang web đó. Đó là một trang về excel rất hay. Chịu khó một chút là ok thôi

M

miendatvo

Guest
18/1/07
11
0
0
Chào các bạn. Giúp mình với nhé
Mình đã down file về rồi. Mở ra rồi nhưng mình không nhấn được Enable Macros để chạy chương trình và vô pass 123 như lời bạn linhdt hướng dẫn. Sao vậy nhỉ?

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Mình xin gửi các bạn file của bạn Linhdt, khi vào chương trình các bạn đánh pass: 123 là ok. Chúc các bạn thành công...mình đã chuyển sang dạng nén zip để các bạn nào không có chương trình giải nén winrar vẫn dùng được. vì mình không dung lượng nhớ nên sau 10 ngày mình sẽ xóa. Bạn nào chưa có file của bạn linhdt thì down nhanh nhé...

Sửa lần cuối:
V

vanhai

Trung cấp
18/8/05
56
0
6
45
HCM Cty
Xin lỗi các bạn mình quên :

User name : VANHAI

Password: haibt

Trong file đã có sheet hướng dẫn sử dụng

T

thuyquan

Guest
26/8/06
39
1
0
43
Da Lat
Dear linhdt
Tuyệt thật, mình rất thích giao diện chương trình và các tiện ích. Tuy nhiên Chương trình của bạn chưa được thay đổi theo QĐ15/2006 ngày 20/03/2006 của Bộ Tài chính, không biết bạn có thể thay đổi cho phù hợp được không vì theo mình nếu không cập nhật kịp thì không sử dụng được. À, sao cái pass nó không chấp nhận dzậy bạn (123 í), ôi, mình ước gì có thể sài được ngay cái này!
Cảm ơn linhdt và các bạn nhiều!

kemuketoan

kemuketoan

Yêu con nhất!
21/6/05
109
0
16
Hải phòng- Hà Đông
Hic a VANHAI ơi sao em dow về mở ra nhưng không sử dụng được, cứ mở ra là xuất hiện dòng chữ: Macros are disabled.... To run the macros change the security level to a lower setting... Túm lại em cũng làm theo hướng dẫn rồi nhưng vẫn không được. Em phải làm sao?

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii! thông báo này là do excel đang đặt ở chế độ bảo mật cao.... Để sử dụng vào Tool/Macro/Security... sau đó chị chọn Low và nhấn OK. sau đó thoát ra khỏi excel và mở lại file này là được..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA