Xin giúp một tay!

• Thread starter keo-mat-ong
  • Ngày gửi
K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
Các cao thủ ơi chỉ giáo cho em với, em ko biết diễn tả như thế nào cả, đại loại là thế này này, em muốn mở 1 lúc được nhiều bảng excel nhưng khi mở như thế thì tất cả các cửa sổ ko xuống được taskbar, chỉ hiện 1 excel mở cuối cùng thôi, muốn xem excel khác lại phải thu nhỏ cửa sổ xuống thật chẳng tiện chút nào cả vì ko dùng alt+tab được, trước không thế đâu các bác ạh, chẳng hiểu sao bây giờ lại bị thế, em mò mẫm mãi mà ko được đành đưa lên đây làm phiền các bác một chút, bác nào biết chỉ giáo cho em với, thanks :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

son_ktt

Guest
25/11/06
341
0
0
Ha Noi
Hi.... cách đơn giản nhất là Remove Office đi rồi cài lại!

S

Song Huong

Cao cấp
keo-mat-ong nói:
Các cao thủ ơi chỉ giáo cho em với, em ko biết diễn tả như thế nào cả, đại loại là thế này này, em muốn mở 1 lúc được nhiều bảng excel nhưng khi mở như thế thì tất cả các cửa sổ ko xuống được taskbar, chỉ hiện 1 excel mở cuối cùng thôi, muốn xem excel khác lại phải thu nhỏ cửa sổ xuống thật chẳng tiện chút nào cả vì ko dùng alt+tab được, trước không thế đâu các bác ạh, chẳng hiểu sao bây giờ lại bị thế, em mò mẫm mãi mà ko được đành đưa lên đây làm phiền các bác một chút, bác nào biết chỉ giáo cho em với, thanks :)
Bạn vào Taskbar And Start menu Properties
Bỏ check Group similar taskbar buttons

Thân

Sửa lần cuối:
K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
Hương ơi cám ơn bạn nhé, nhưng sao mình cũng làm như vậy ma ko được nhỉ ?

K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
Cám ơn các bạn nhé mình làm được rùi, cảm ơn nhiều nhiều nha, chúc mọi người vui vẻ :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA