Sổ sách kế toán theo hình thức NKC

• Thread starter VoiCoi82
  • Ngày gửi
V

VoiCoi82

Guest
13/11/06
72
0
0
39
hn
E chào cả nhà!
Cả nhà ơi! Cty E làm theo hình thức sổ nhật ký chung. E làm mọi sổ sách của hình thức này theo tháng có được không? và cuối mỗi tháng E lại kết chuyển một lần nt có được không ah?
Và VD như TK153 T1, T2 có PS nhưng T3, T4 không PS thì có in trang sổ của T3, T4 không mặc dù không có PS ?
E cảm ơn nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anh Ngoc

Guest
25/12/06
14
0
0
37
ha noi
Em ơi , NKC là ghi toàn bộ những nghiệp vụ kế toán phát sinh hàng tháng chứ ko phải ghi chung đâu,em nên lập sổ NKC tháng nào phát sinh thì ghi tháng ấy , nên đối với trường hợp của em ở trên em nên ghi riêng ra từng nghoệp vụ phát sinh ra từng tháng một là ok và chính xác hơn .

T

Trương Thu Hà

Guest
4/10/06
162
0
0
Gia Định
Một người 20 tuổi gọi người 22 tuổi là "em ơi" hic hic zui wá sá

N

null^^

Trung cấp
14/9/06
113
0
16
36
Doi. can' - 3 din`h.- HN
haha'...chú đấy nói đúng đó bạn ( tớ mới đi học thêm cái nè nên cũng biết mà)....cứ ghi hàng tháng một...và phát sinh cái gì ghi cía đó luôn nhé..=)) ( giờ gọi anh kia hẳn chú nhé)

A

Anh Ngoc

Guest
25/12/06
14
0
0
37
ha noi
:wall: Trời các bác ơi em nhầm , wuen ko để ý tuổi của chị , "sorry " nhé , xấu hổ quá , hihihiih

H

hienmai

Guest
27/12/06
6
0
0
39
TP.HCM
các bác có ai biết phần mềm bên exel quản lý về hàng hóa gia công không? bên may mặc hay giầy da thì cho tui mới. tui không biết phải làm sao với mớ bòng bong này nữa.cam on nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA