gia công phần mềm xuất khấu

• Thread starter mickeylucky
  • Ngày gửi
M

mickeylucky

Guest
11/4/06
126
0
0
TP HCM
Giấy phép kinh doanh cty mìng: soạn thoản phần mềm tin học. Năm 2006 cty mìng gia công phần mềm trong nước nên xuất HD bình thường, Năm 2006 ci6ng ty mìng gia công cho nước ngoài : cá nhân 500tr, cty nước ngoài 200tr, vậy mình có xuất HD kg vậy các bác , cuối năm rồi, giúp mình với nhé. Thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Classy

Guest
4/6/05
50
1
6
HCMC
Gia công cho nước ngoài bạn cũng phải xuất HĐ, nếu khách hàng không lấy HĐ thì bạn dể liên 2 nguyên trong cuối HĐ. Và nếu có đầy đủ hợp đồng, thanh toán qua ngân hàng & có đăng ký xuất khẩu thì thuế suất là 0% bạn ạ
mình cũng làm Cty phần mềm, có gì hay hay về lĩnh vực phần mềm cho mình biết với nhé
scnhoan3380@yahoo.com
chúc tốt lành

S

Song Huong

Cao cấp
Classy nói:
Gia công cho nước ngoài bạn cũng phải xuất HĐ, nếu khách hàng không lấy HĐ thì bạn dể liên 2 nguyên trong cuối HĐ. Và nếu có đầy đủ hợp đồng, thanh toán qua ngân hàng & có đăng ký xuất khẩu thì thuế suất là 0% bạn ạ
mình cũng làm Cty phần mềm, có gì hay hay về lĩnh vực phần mềm cho mình biết với nhé
scnhoan3380@yahoo.com
chúc tốt lành
Chỉ cần hợp đồng cung cấp cho đơn vị nước ngoài, hoá đơn, chứng từ thanh toán qua ngân hàng theo qui định. Không cần tờ khai hải quan

Thân mến

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA