Thứ tư trên Web

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tôi thấy có bài viết về ngày thứ 7 rồi, Chủ nhật rồi. Đều thấy ai vào cũng kêu buồn cả, hôm nay tôi cũng buồn ... ---> làm một bài về thứ tư vậy.
Có bác nào mà buồn thì vào đây tâm sự với thằng em này nhé !
:bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

songoku

Guest
Bác Cam to đang có tâm sự à?????
Về công việc :f_o , tình bạn :two: hay tình yêu :il thế?
Cứ tâm sự với tui nè :talk

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
à chao songoku ra YM đi ! tâm sự ở đây mọi người biết hết

S

songoku

Guest
"Tree is a place you can lean on when feel tired. But WKT, you can lean on when you feel lonely!"

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
:bia

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Thứ tư đã qua rùi, hôm nay là thứ năm, chẳng nhẽ Kitten lại post một bài thứ năm trên WKT . Kitten viết tiếp vào đây nhé, thứ tư với thứ năm thì cũng đâu có khác gì nhau, chỉ khác là ngày thứ 5 ta mới cảm nhận hết được những gì của ngày thứ tư đã qua đó . Với Kitten thì thật là mệt mỏi, chưa khi nào lại có nhiều xui xẻo đến thế, hậu quả vẫn còn đang lãnh cho đến tận hôm nay ( :ak ).
Hy vọng sang ngày thứ 6 và những ngày tiếp theo sẽ dễ chịu hơn, hihi
Cảm ơn WKT dù sao cũng có 1 chỗ để chút nỗi buồn lên, nhưng Kitten không có ý mang nỗi buồn đến cho WKT, mà chỉ coi WKT như một người bạn để nói chuyện thôi . Hihi, nói ra bao giờ cũng dễ chịu hơn ( :leu: ) , Kitten chúc all mem trên WKT luôn vui vẻ và yêu đời ! :f_o
To emngoc : Kitten nhớ emngoc quá, mà emngoc thì quá bận, chán nhỉ, khi nào emngoc rảnh nhớ mail và gửi cho Kitten con mèo con nhé ! Chúc emngoc luôn vui vẻ :two:

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by kitten_honey@Jun 17 2004, 08:02 AM
Thứ tư đã qua rùi, hôm nay là thứ năm, chẳng nhẽ Kitten lại post một bài thứ năm trên WKT . Kitten viết tiếp vào đây nhé, thứ tư với thứ năm thì cũng đâu có khác gì nhau, chỉ khác là ngày thứ 5 ta mới cảm nhận hết được những gì của ngày thứ tư đã qua đó . Với Kitten thì thật là mệt mỏi, chưa khi nào lại có nhiều xui xẻo đến thế, hậu quả vẫn còn đang lãnh cho đến tận hôm nay ( :ak ).
Hôm nay cũng là một thứ tư, một thứ tư khác, chưa sang ngày thứ năm mà f_k cũng thấy nó thật đen đủi với mình. Phải hôm thi thì trong phòng thi hết đau bụng đến đau đầu, :ak

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hôm nay thứ mấy nhỉ ?
Mấy cái ngày nóng dã man ! chỉ muốn đi bơi hoặc ngồi vào tủ lạnh !
Chắc giờ này vợ tớ ngủ rồi !
Thế nào cũng tăng vài cân nữa cho biết mặt ! :chuoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA