Phần mềm đăng ký MST cá nhân

• Thread starter TKCKC
  • Ngày gửi
T

TKCKC

Sơ cấp
22/4/14
28
3
8
tphcm
Ai có phần mềm đăng ký mã số thuế cá nhân cho mình xin với, mình tải trên mạng về cài mà không được. tks

Binhminhsom: Yêu cầu post bài với tiêu đề bằng tiếng việt có dấu.

Khóa học Quản trị dòng tiền
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
Ðề: Phan mem dang ky MST ca nhan

cám ơn bạn nha, nhưng mình đã down về và cài đặt nhưng khi mở chương trình lên thì báo lỗi, không chạy được, báo thiếu file FM20.DLL gì đó.

bạn tải file sau về giải nén rồi copy file vào thư mục C:\Windows\System32 rồi cài lại thử xem nhé.
FM20

T

TKCKC

Sơ cấp
22/4/14
28
3
8
tphcm

bạn tải file sau về giải nén rồi copy file vào thư mục C:\Windows\System32 rồi cài lại thử xem nhé.
FM20

mình đã làm theo hướng dẫn của bạn nhưng nó vẫn báo lỗi y như vậy ak, hic

binhminhsom

binhminhsom

17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

mình đã làm theo hướng dẫn của bạn nhưng nó vẫn báo lỗi y như vậy ak, hic

Nhiều khả năng phải cài lại win rồi bạn hiền ạ.

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Phần mềm đăng ký MST cá nhân

Cài lại win là chuyện bình thường, mới mua chưa có dữ liệu gì mấy thì càng dễ cài, nên diệt sạch virus, sau đó cài win thủ công (không nên dùng ghost đa cấu hình vì nó bị lược rất nhiều thứ) sau khi cài bạn nên cài cả phần mềm diệt virus, ko có tiền mua bản quyền thì cài phần mềm miễn phí cũng còn hơn không. Xong xuôi mọi thứ thì tạo thêm 1 bản ghost dự phòng nữa. Chúc bạn may mắn!
Giá như bạn ở HN mình qua cài cho, mời cafe đc rồi/ chẹp chẹp
Bạn ơi cho mình hỏi một chút nha
1./ Chẳng hạn như mình mua pm diệt virus
_ Bản quyền một năm, nếu muốn sd tiếp phải bỏ tiền ra nữa ah?
_ Pm đó chỉ sd cho một máy, nếu win hư phải cài lại, thì có cài lại pm diệt virus đó đc nữa ko?
2./ Pm diệt virus nào free tốt và đc nhiều ng chọn dùng chỉ mình với
Cám ơn bạn nhiều.

binhminhsom

binhminhsom

17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

Bạn ơi cho mình hỏi một chút nha
1./ Chẳng hạn như mình mua pm diệt virus
_ Bản quyền một năm, nếu muốn sd tiếp phải bỏ tiền ra nữa ah?
_ Pm đó chỉ sd cho một máy, nếu win hư phải cài lại, thì có cài lại pm diệt virus đó đc nữa ko?
2./ Pm diệt virus nào free tốt và đc nhiều ng chọn dùng chỉ mình với
Cám ơn bạn nhiều.

1. Sau khi hết 1 năm sử dụng, muốn sử dụng tiếp bạn phải mua bản quyền tiếp. Cứ như vậy cho đến khi bạn không dùng nữa.
Trong trường hợp win hư thì bạn có thể cài lại bản đã mua với key cũ (Nhớ phải giữ lại key này sau khi cài lần đầu, nó thường in trên vỏ hộp đựng đĩa hoặc trong email nếu bạn mua online)
2. PM FREE hiện nay rất nhiều, bạn có thể tìm trên Google các cái tên: Avast, Bitdefender, Avira....antivirus free hoặc đơn giản như Phần mềm diệt virút miễn phí sẽ ra cả đống. :D

T

TKCKC

Sơ cấp
22/4/14
28
3
8
tphcm

Cài lại win là chuyện bình thường, mới mua chưa có dữ liệu gì mấy thì càng dễ cài, nên diệt sạch virus, sau đó cài win thủ công (không nên dùng ghost đa cấu hình vì nó bị lược rất nhiều thứ) sau khi cài bạn nên cài cả phần mềm diệt virus, ko có tiền mua bản quyền thì cài phần mềm miễn phí cũng còn hơn không. Xong xuôi mọi thứ thì tạo thêm 1 bản ghost dự phòng nữa. Chúc bạn may mắn!
Giá như bạn ở HN mình qua cài cho, mời cafe đc rồi/ chẹp chẹp

Cho mình hỏi PM đăng ký MST có chạy được trên win7 ko? tại mình đang xài win7, giờ ko biết nó có chạy dc trên win 7 ko, để thử cài lại bản khác

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA