Link chơi game

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Sao ít thế nhỉ? :wall :wall

Khóa học Quản trị dòng tiền
gnurtel

gnurtel

Guest
em nhìn kĩ cái biển của bác , thì cái số trong biển bị Hiden đi chả giống số 400 gì mà giống số 300 lắm lắm heee , hehe , em có số 600 đẹp hơn nhiều , anh có xem không hizzizz
Với lại gì mà 498 lại ở sát với 400 thế he he , làm gì có trường hợp vậy nhỉ

Nip nhìn kỹ lại đi, đó là cột 500 đấy :leu: :leu:

Hôm qua mình thắng độ 2 trận liền, các bác có ai muốn đi uống cafe thì đăng ký nhé.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Mức mới 1000

I

ITDOAC

Guest
Pác gnurtel nói đúng đó, không trượt băng con chim CC nó chúi cổ cắm phụt liền, làm gì đạt khoản cách xa thế.
Pác nipvnn hay thế, tui đánh 20 lần đạt 321, sao không có chỗ đưa hình lên các pác nhỉ.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em đề nghị các bác làm siêng vào paint kéo cho cái hình nó nhỏ lại một chút, chỉ cần thấy cái bảng điểm là đủ khoe rồi, làm chi cho lớn chỉ tổ chạy nặng mạng thêm. Uh mà tui cũng chưa biết cách đưa hình lên nó mần rẳng

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, cái trò gì mà dã man quá! Con cánh cụt xinh thía mà cũng đánh cho được!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Nhưng mà cắt nhỏ thì các vị ấy lại thắc mắc là sử lý cậu à ......... như cái pic trước của nip đó
Nhưng mà thật đấy , Maco change lại đi , cái Pic trên hơi nặng hizzz , vào mãi mới được :chuoi :chuoi :thank

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Font bé quá anh à , ai không tinh , chứ em nhìn thấy cái số của anh trong khung sao mà nhìn gọn gàng thế hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ,....... vừa bé vừa xinh như cháu nhà anh vậy :leu: :leu:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Sorry :sorry :sorry

Anh này , có lẽ chúng ta nên tổ chức hôm nào đó thi đấu cáimôn này mới được nhỉ hiiiiiiiiiii ý kiến ra sao?? chúng ta gặp nhau trực tiếp để thi đấu , có giải rõ ràng he he

I

ITDOAC

Guest
Hic, chơi trò đánh chim CC của bác nipvn cũng thích nhưng các bác í tiểu xảo nhiều quá, làm tui đánh mỏi tay mà chẳng theo mấy bác í kịp, chán quá....
Bà con ai có link chơi game nào khác không cho vài cái đi?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o
Không hề có ai gian lận đâu bạn ơi , hizz , link Game theo kiểu flash như thế thì ,...., cũng không nhiều link hay , nhưng mà nip và một số người sẽ gặp nhau thi đấu cái môn đó ở HN , nếu bác có thể thì tham gia cho vui ...... welcome ! :bia :bia

gnurtel

gnurtel

Guest
Thể lệ thi đấu như thế nào nip thông báo để anh em còn luyện tập chớ

Theo mình thì cứ như thi nhảy xa ấy, mỗi người đánh 3 lượt, mỗi lượt 2 lần sau đó lấy lần xa nhất để so sánh
:thank

I

ITDOAC

Guest
Huh, tiếc là tui không ở HN để học hỏi bí kíp của mấy bác, bác nipvn có thể bật mí chút xíu được không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA