Thi công chức kho bạc năm 2014

• Thread starter phương hà
  • Ngày gửi
K

kim1611

Sơ cấp
4/6/14
5
0
0
vinh long
Ðề: Thi công chức kho bạc năm 2014

Thêm 1 số tài liệu nữa

Đính kèm

• Luat CBCC 2010 _ hanhchinhvn.com.doc
    167 KB · Lượt xem: 167
  • Luat Ke Toan.doc
    177 KB · Lượt xem: 189
  • QLNNveKinhTe493.doc
    191.5 KB · Lượt xem: 221
  • Tổ chức bộ máy & công tác tổ chức cán bộ kho bạc nhà nước.doc.doc
    136 KB · Lượt xem: 297
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangvietha2014

Guest
26/6/14
1
0
0
35
ninh binh

Mọi người có tài liệu về môn tin và tiếng anh ko cho mình xin với, mail của mình lag: Hoangvietha.hubt@gmail.com, cảm ơn mọi người!

D

duong mai anh 89

Sơ cấp
1/11/13
6
0
0
34
hà nội

Thanks bạn nhìu nha.mình nhận được rồi^^

H

hoatuyett

Sơ cấp
29/9/12
11
0
0
biên hòa-đồng nai

@duong mai anh 89:bạn có tài liệu ôn thi kho bạc nhà nước không,bạn gui về mail mình với.mail mình là: bngoc1723@gmail.com. cám ơn bạn nhìu lắm

Chào cả nhà, mình lần đầu thi kho bạc nhà nước ngạch kế toán viên. có a,c nào hay bạn nào đã thi rồi,chia sẻ mình chút kinh nghiệm.ngạch kế toán viên ngoài anh văn, tin học,luật ngân sách nhà nước,luật cán bộ công chức thì mình cần ôn thêm phần j ko. cám ơn cả nhà rất nhìu

Sửa lần cuối:
H

hoatuyett

Sơ cấp
29/9/12
11
0
0
biên hòa-đồng nai

Chào cả nhà, mình lần đầu thi kho bạc nhà nước ngạch kế toán viên. có a,c nào hay bạn nào đã thi rồi,chia sẻ mình chút kinh nghiệm.ngạch kế toán viên ngoài anh văn, tin học,luật ngân sách nhà nước,luật cán bộ công chức thì mình cần ôn thêm phần j ko. cám ơn cả nhà rất nhìu

H

hoatuyett

Sơ cấp
29/9/12
11
0
0
biên hòa-đồng nai

@luatcongdong: Là sao bạn.đề thi khó lắm hả bạn.tại đây là lần đầu mình thi nên ko bít sao.cám ơn bạn

D

dinhsangna

Guest
5/3/11
3
0
0
Hà Nội

Cả nhà ai có tài liệu thì cho em xin với ạ. Mail của em là: dinhsangna@gmail.com. Thanks cả nhà

B

backhere1

Sơ cấp
14/10/12
5
0
0
Ninh Bình

Mình cũng thi vào kho bạc nè. Bạn nào có tài liệu gì gửi vào email của mình nhé: fatbone92@gmail.com. Thks trước nhé!

L

lienktnd

Guest
18/2/14
1
0
1
hà nội

Có quá nhiều bon chen nhưng mình vẫn muốn thử sức. Mình đăng ký chuyên ngành kế toán, bạn nào có tài liệu chia sẻ giúp mình với nhé. thanks. mail: lienktnd@gmail.com

nguyendiemketoan

nguyendiemketoan

Trung cấp
29/10/12
175
2
18
Da Nang

Mọi người ôn thi thế nào. sao ko thấy trầm rộ như Thuế Nhỉ

N

ngocmai31290

Sơ cấp
12/6/12
6
0
0
33
Hà Nội

Mọi người cho em hỏi nộp hồ sơ thi KBNN Hà Nội thì nộp ở địa chỉ nào ạ? Ở 32 Cát Linh hay ở 15 Trần Khánh Dư ạ?

N

nguoidienbien

Guest
22/7/14
2
0
0
36
dien bien phu

Đối với thi cử thi không có nhiều tiêu cực .nhưng xét tuyển thì khác hoàn toàn .không thuộc diện cocc thì tốt nhất ko xét tuyển . Mới đầu học xong cũng hoài bão dự thi xét tuyển sau mới vỡ lẽ .mới hiểu cái gọi là trường hợp thí sinh xét tuyển không được phúc khảo điểm phỏng vấn. Cái gọi là cam kết phục vụ 5năm tại công tác nếu chúng tuyển . Vì cocc thi không thể nào đỗ trong kỳ thi tuyển nên bằng mối quan hệ họ gủi con em nên những vùng xét tuyển .sau khi đỗ để chánh tình trạng chuyển công tác làm sáo chộn nhân viên .nên bát phải ký cam kết phục vụ 5 năm tại đơn. Vị công tác .các bạn có để y danh sách nhưng thí sinh trúng tuyển xét tuyển toàn thấy phần đa la người tỉnh ngoài tại sao lại công tác ở tỉnh mình không. Còn các ban thuộc diện thi cử cứ yên tam học tập thi tốt không có cocc đâu mà lo

T

thuongnph

Guest

Các bạn có biết ôn thi kế toán kho bạc có bài tập về định khoản không vậy ?
vì mình tìm hiểu thấy có 2 hệ thống tài khoản dành cho kho bạc nên không biết học cái nào cả .
Thanks mọi nguời

T

Trang 1605

Guest
4/8/14
1
0
0
34
quang binh

Chao ban.thi kho bac ngach ke toan khong co bai tap dinh khoan dau ban nhe.chi thi ve ly thuyet thoi

T

ttqt33

Guest
5/8/14
1
0
1
quang tri

Các bạn ơi! có bạn nào có tài liệu ôn thi kho bạc nhà nước ngành kế toán cho mình xin với. Email: quynhtrang.qtkd50@gmail.com. thank các bạn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA