Hỏi về thông tin đăng kí doanh nghiệp mới

• Thread starter tuantvd
  • Ngày gửi
T

tuantvd

Guest
21/11/13
3
0
0
33
ha nọi
Em chào ac, hiện tại em đang có một bài tập liên quan tới việc thống kê các doanh nghiệp thành lập mới trong thời gian từ đầu năm đến nay, có danh sách cụ thể càng tốt ạ. Không biết em có thể tìm kiếm nó ở đâu ạ? Em cám ơn ac

Khóa học Quản trị dòng tiền
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Ðề: Hỏi về thông tin đăng kí doanh nghiệp mới

Muốn danh sách xịn thì phải đầu tư ít xiền, đầy người rao bán trên mạng hehe... còn không thì chịu khó vào mấy trang rao vặt mà các doanh nghiệp hay đăng bố cáo thành lập doanh nghiệp ấy, cũng nhiều đấy :)

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999

Mấy cái này cũng khó lắm bác à. Trước đây Sở ko yêu cầu để số ĐT của giám đốc mà khoảng 1 năm lại đây là "yêu cầu"
Sau cái yêu cầu đó thì hàng loạt chủ DN bị khủng bố quảng cáo sau khi có Mã số thuế và giấy phép

Có nhiều bạn còn giả dạng người của Thuế hoặc Sở đến để bàn giao bộ sách pháp luật trị giá 360k. Có nhiều người còn nói nặng lời theo dạng hăm dọa
Vậy mà cũng có nhiều doanh nghiệp vẫn mua vì nghĩ "cho lành"

M

mailinhphung

User đã bị cấm truy cập
26/4/14
41
11
8
34
Hà Nội

Mấy cái này cũng khó lắm bác à. Trước đây Sở ko yêu cầu để số ĐT của giám đốc mà khoảng 1 năm lại đây là "yêu cầu"
Sau cái yêu cầu đó thì hàng loạt chủ DN bị khủng bố quảng cáo sau khi có Mã số thuế và giấy phép

Có nhiều bạn còn giả dạng người của Thuế hoặc Sở đến để bàn giao bộ sách pháp luật trị giá 360k. Có nhiều người còn nói nặng lời theo dạng hăm dọa
Vậy mà cũng có nhiều doanh nghiệp vẫn mua vì nghĩ "cho lành"
Có lần bên em bị mua 2 quyển mất 700k @@. Gần giống nhe bị lừa :(

T

tuyet.dothi.50

Guest

Có lần em bị nó gọi bảo là nguời của bộ thanh tra.... kêu cty phải đăng quảng cáo ngành nghề lên báo... em hết hồn.sau khi bình tĩnh em phát hiện nó là thằng lừa đảo

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA