Xin tài liệu thi công chức môn kế toán

• Thread starter mylover
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kieumi4465

Guest
23/12/14
0
0
0
31
Ðề: Xin tài liệu thi công chức môn kế toán.

Mình cũng có một số tài liệu về anh văn, tin hoc, và môn nghịp vụ chuyên nganh thi viêt tương đối chính xác. Bạn cho minh địa chỉ mail. mình gửi wa cho bạn tham khảo.
Mình cũng mới thi xong công chức ngành kế toán đây. bạn thi ở đâu. mình thi ở cà mau.nếu bạn thi ở cà mau thì bạn cho mình biết 2 cầu này bạn trả lời câu nào k?
1/ Những tài sản sau đây sẽ không bao giờ được thẩm định giá bằng cách sử dụng phương pháp chi phí
a. Đất trống
b. Nhà kho trống
c. Các tòa nhà của nhà nước
d. Các tòa nhà là di tích lịch sử
Câu này mình chọn câu b. không biết có đúng k bạn
2/ Điều tra các điều kiện cung và cầu ở một khu vực cụ thể với một loại tài sản cụ thể được xem như là:
a. Sự tổng hợp
b. Sự phân tích dự đoán nhu cầu
c. Cơ sở kinh tế
d. Phân tích thị trường
Câu này mình chọn câu b. không biết có đúng k bạn

Bạn gửi cho mình tài liệu với nhé kieumi4465@gmail.com
cảm ơn bạn nhiều!

B

bienxanhconang

Guest
6/1/15
0
0
0
34
Mình học về kế toán doanh nghiệp, xắp tới thi công chức chắc là thi KT hành chính sự nghiệp, mình tìm tài liệu trên goole mà kg thấy tới thi công chức chắc là thi KT hành chính sự nghiệp, mình tìm tài liệu trên goole mà kg thấy. Mọi người ai có tài liệu ôn thi công chức NN kế toán cho mình xin với. Cảm ơn các bạn nhiều!

B

bé bé bỏng

Guest
19/4/15
0
0
0
35
Ban xuan1705 oi, cho minh xin tai lieu ke toan, anh van, tin hoc voi, sap toi minh cung thi ma ko biet on the nao nưa, mail cua minh la hangnguyen@gmail.com , cam on ban nhieu lam

P

phuoc124

Guest
17/3/16
0
0
0
39
Bạn ơi sắp tới đây mình thi nè.mà mình không biết thì thế nào.bạn gửi cho mình tham khảo với nha.email của mình là lamphuoc124@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA