Địa điểm du lịch nghỉ dưỡng cuối tuần gần Hà Nội

• Thread starter thuthuongpt
  • Ngày gửi
T

thuthuongpt

Guest
Mình mới đi khu Tre Nguồn resort vể, đây đúng là khu nghỉ dưỡng giành cho gia đình rất tốt. Nhà Mình có xe ô tô nên tự đi lên, lên trên này thấy có nhiều khách tự đi bằng xe khách, xe đỗ tại cửa của Tre Nguồn luôn, rất tiện. Đi từ Hà Nội lên (bằng ô tô riêng hay xe khách cũng chỉ mất hơn 2 tiếng). Lên đây cảm nhận không khí thật thoải mái, đồ ăn rất ngon.
Chia sẻ với cả nhà một ít thông tin, để đi vào hè năm nay nhé.

Đây là những hình ảnh thật của họ đó.

Hoặc cả nhà có thể vào Website của họ để tham khảo thêm thông tin
Chúc cả nhà có những khoảng thời gian nghỉ ngơi vui vẻ!:ezpi_hear

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ðề: Địa điểm du lịch nghỉ dưỡng cuối tuần gần Hà Nội

Nếu là bạn giới thiệu chia sẻ kinh nghiệm thì thật là đáng quý và có thể phát huy thêm những địa điểm khác. Hy vọng là không phải 1 dạng tự quảng cáo
Em xin oánh dấu để hóng thêm xem ntn

T

tcketoan

Guest
17/5/14
0
0
0
Hà Nội

Mình mới đi khu Tre Nguồn resort vể, đây đúng là khu nghỉ dưỡng giành cho gia đình rất tốt. Nhà Mình có xe ô tô nên tự đi lên, lên trên này thấy có nhiều khách tự đi bằng xe khách, xe đỗ tại cửa của Tre Nguồn luôn, rất tiện. Đi từ Hà Nội lên (bằng ô tô riêng hay xe khách cũng chỉ mất hơn 2 tiếng). Lên đây cảm nhận không khí thật thoải mái, đồ ăn rất ngon.
Chia sẻ với cả nhà một ít thông tin, để đi vào hè năm nay nhé.

Đây là những hình ảnh thật của họ đó.

Hoặc cả nhà có thể vào Website của họ để tham khảo thêm thông tin
Chúc cả nhà có những khoảng thời gian nghỉ ngơi vui vẻ!:ezpi_hear

Khu Tre Nguồn này gia đình mình đã đi rồi, nói chung dịch vụ ở đây được. Bể bơi khoáng nóng trong nhà phù hợp, bể bơi nước khoáng như thế là được, mà lại rất sạch sẽ, mình thấy họ thay nước hàng ngày. Khu nhà hàng khá rộng và theo hẳn một ton khác biệt, các món ăn ngon.

M

MaianhTech

Guest
17/5/14
0
0
0
43
Hà Nội

Khu Tre Nguồn này gia đình mình đã đi rồi, nói chung dịch vụ ở đây được. Bể bơi khoáng nóng trong nhà phù hợp, bể bơi nước khoáng như thế là được, mà lại rất sạch sẽ, mình thấy họ thay nước hàng ngày. Khu nhà hàng khá rộng và theo hẳn một ton khác biệt, các món ăn ngon.
Hè năm nay lại có 1 địa điểm mới để đi rồi. Mình đã đi khu nước khoáng nóng ở V-resort rồi, tắm nước khoáng nóng tự nhiên thì còn gì bằng. Cũng không có nhiều thời gian vì còn công việc, muốn đi những điểm gần Hà Nội thôi. Phải bàn với anh Xã xem thế nào.

K

Kinn

Guest
17/5/14
0
0
0
Hà Nội

Hè năm nay lại có 1 địa điểm mới để đi rồi. Mình đã đi khu nước khoáng nóng ở V-resort rồi, tắm nước khoáng nóng tự nhiên thì còn gì bằng. Cũng không có nhiều thời gian vì còn công việc, muốn đi những điểm gần Hà Nội thôi. Phải bàn với anh Xã xem thế nào.
Đang tìm một số điểm xung quanh Hà Nội để đi trốn cái nắng 41o sắp tới, thấy có cái khu Tre Nguồn này(đây là điểm gia đình đã đi), thấy bạn cũng muốn đi nên có tý tư vấn hi. Dịch vụ ở khu này cũng được, ăn uống mình thích nhất món gà hấp và cua đồng rang muối, nói chung về khu vực nông thôn thì ăn những món địa phương là ngon và mình nghĩ cũng tươi nữa. Bể bơi nước khoáng nóng thì cũng phù hợp, tuy không gian hơi nhỏ. Nếu bạn muốn đi nghỉ gần Hà Nội thì đây cũng là một điểm bạn nên đi.

C

Cunyeut

Guest
17/5/14
0
0
0
Hà Nội

Đang tìm một số điểm xung quanh Hà Nội để đi trốn cái nắng 41o sắp tới, thấy có cái khu Tre Nguồn này(đây là điểm gia đình đã đi), thấy bạn cũng muốn đi nên có tý tư vấn hi. Dịch vụ ở khu này cũng được, ăn uống mình thích nhất món gà hấp và cua đồng rang muối, nói chung về khu vực nông thôn thì ăn những món địa phương là ngon và mình nghĩ cũng tươi nữa. Bể bơi nước khoáng nóng thì cũng phù hợp, tuy không gian hơi nhỏ. Nếu bạn muốn đi nghỉ gần Hà Nội thì đây cũng là một điểm bạn nên đi.
Hay quá nhỉ, có địa điểm này mà giờ mình mới biết. Lúc trước mình thường xuyên đi tắm khoáng nóng ở Kim Bôi, thử đến khu Tre Nguồn này mới được.

H

honghanh2014

Guest
8/5/14
0
0
0
36
Thái Bình

Chỗ này em có đi mấy lần với gia đình rồi. Muốn tìm địa điểm mới mà chưa biết có chỗ nào. Đi tránh nóng cuối tuần chứ ở nhà muốn phát điên luôn.

T

thuthuongpt

Guest

Tại Tre Nguồn resort cũng có món rau lang và rau bí ngon lắm chị myhanhntt ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA