Xin đề thi liên thông đại học kinh tế quốc dân

• Thread starter shahotoshi
  • Ngày gửi
S

shahotoshi

Guest
17/12/13
0
1
3
HN
Ðề: Xin đề thi liên thông đại học kinh tế quốc dân

Mình cũng thi liên thông ngành kế toán đợt tháng 7 này, mình tìm đề thi năm ngoái khắp nơi mà ko có. Bạn nào đã thi năm ngoái rồi thì cho mình xin bộ đề thi vào mail ngocquynh1502@gmail.com. Cám ơn nhiều!

• Like
Reactions: p nhung
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

virgo0209

Guest
17/3/10
9
2
1
Hà Nội
Ðề: Xin đề thi liên thông đại học kinh tế quốc dân

Mình cũng thi liên thông ngành kế toán đợt tháng 7 này, mình tìm đề thi năm ngoái khắp nơi mà ko có. Bạn nào đã thi năm ngoái rồi thì cho mình xin bộ đề thi vào mail ngocquynh1502@gmail.com. Cám ơn nhiều!
Thế bạn thi đỗ chưa? học lớp nào? mình chuẩn bị kết thúc học kỳ 1 rồi!

Hoàng Thị Phương Thúy

Hoàng Thị Phương Thúy

Guest
2/4/15
0
0
1
33
bạn ơi cho mình thêm thông tin về việc ôn tập các môn được không?, mình đang có ý định đăng kí thi vào đọt tháng 7 tới toán mình học không được tốt lắm và khá lâu rồi, cảm ơn bạn mail mình là lavendertdpt@gmail.com

W

wolfy

Guest
23/7/10
0
0
1
36
TX-HN
Mình cũng thi liên thông KTQD đợt này -ngành tài chính, bạn nào có đề thi các môn Kinh tế vi mô, Toán, Lý thuyết tiền tệ thì cho mình xin nhé .Email của mình là nhanvien_baomat@yahoo.com
Thanks you so much ^^

X

xuanhoa212

Guest
18/6/15
0
0
1
29
Mình cũng đăng ký dự thi liên thông đh KTQD đợt tháng 8 này, ngành TC - NH, bạn nào có bộ đề thi 3 môn: Toán, Kinh tế vi mô, Lý thuyết tài chính tiền tệ thì cho mình xin với. Mail của mình là: xuanhoa212@gmail.com
Mình xin cảm ơn :D

H

Huyen miu

Guest
7/7/15
0
0
1
30
Mình đki thi liên thông đại học thương mại năm nay. Có bạn nào có đề ôn tập môn toán

H

Huyen miu

Guest
7/7/15
0
0
1
30
Mình đki thi liren thông đh thương mại năm nay b nào có đề cương ôn tập ko gửi cho mình vs ạ. Mình cảm ơn email của mình ạ : Huyenmiu20182@gmail.com

T

Trang Ktt

Guest
23/7/15
0
0
1
31
Mình cũng đăng ký dự thi liên thông đh KTQD đợt tháng 8 này, ngành kế toán, bạn nào có bộ đề thi 3 môn: Toán, Kinh tế vi mô, Nguyên lý kế toán thì cho mình xin với. Mail của mình là:trangnguyen2591992ktt@gmail.com
Mình xin cảm ơn :D

T

Trang Ktt

Guest
23/7/15
0
0
1
31
bạn có đề thi liên thông ngành kế toán không

T

Thanhtam9xtb

Guest
4/8/15
0
0
1
30
minh dang chuan bi thi liên thông trường học viện tài chính t10 này ai có đề thì liên thông cho mình với môn thi toán phổ thông và kế toán tài chính với nguyen lý kế toán . mail chủa mình truongtam93tb@gmai.com

Trần Tùng 0806

Trần Tùng 0806

Guest
9/8/15
0
0
1
30
Mình cũng đăng ký dự thi liên thông KTQD đợt tháng 8 này, ngành kế toán, bạn nào có bộ đề thi 3 môn: Toán, Kinh tế vi mô, Nguyên lý kế toán thì cho mình xin với. Mail mình là : trantung186010@gmail.com
Mình xin cảm ơn . どうもありがとうございます.

N

ntt.1006

Guest
10/3/15
0
0
1
31
muốn thi lt hệ chính quy thì có đc k nhỉ, điều kiện là gì nhỉ?

T

trangnguyen1803

Guest
29/5/16
0
0
0
32
cuối tuần sau e thi liên thông ngành quản trị kinh doanh trường kinh tế quốc dân ACE nào có đề thi các môn Toán, kinh tế vi mô, quản trị kinh doanh thì gửi vào mail: trangnguyen1803@gmail.com giúp e với ạ, e cảm ơn nhiều :))

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA