Câu hỏi thi công chức ngành kế toán

• Thread starter xuan1705
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Dương Anh01

Guest
5/10/16
0
0
0
31
Cho mình xin tài liệu ôn thi công chức kế toán với ạ. Mail mình là duonganh165@gmail.com
Cám ơn b nhiều ạ

H

Hangtuyet

Guest
19/10/16
0
0
0
33
Em mói thi công chức tại cà mau. chuyên ngành của e là kế toán. trong đề thi có hai câu hỏi. em chọn mà không biết có đúng k?Xin nhờ Các anh/ chị trong diễn đàn giúp e với.cảm ơn cả nhà.
1/ Những tài sản sau đây sẽ không bao giờ được thẩm định giá bằng cách sử dụng phương pháp chi phí
a. Đất trống
b. Nhà kho trống
c. Các tòa nhà của nhà nước
d. Các tòa nhà là di tích lịch sử
E chọn câu b. không biết có đúng k cả nhà?
2/ Điều
Ðề: Câu hỏi thi công chức ngành kế toán

Bạn ơi gửi cho mình tài liệu thi công chức kế toán với. Mail mình: le.oanh2292@gmail.com.
Cảm ơn bạn nhiều!!

H

Hangtuyet

Guest
19/10/16
0
0
0
33
Em mói thi công chức tại cà mau. chuyên ngành của e là kế toán. trong đề thi có hai câu hỏi. em chọn mà không biết có đúng k?Xin nhờ Các anh/ chị trong diễn đàn giúp e với.cảm ơn cả nhà.
1/ Những tài sản sau đây sẽ không bao giờ được thẩm định giá bằng cách sử dụng phương pháp chi phí
a. Đất trống
b. Nhà kho trống
2/ Điều tra các điều kiện cung và cầu ở một khu vực cụ thể với một loại tài sản cụ thể được xem như là:
a. Sự tổng hợp
b. Sự phân tích dự đoán nhu cầu
c. Cơ sở kinh tế
d. Phân tích thị trường

Bạn ơi cho Mình xin đề thi tuyển công chức ngành kế toán với nha bạn. Gmail : nguyentuyethang0710@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều

C

Cham lee

Guest
13/4/16
17
10
3
Có bạn nào có tài liệu ôn thi ngành công chứ kế toán cho mình xin với! Mình rất cần gấp! Mình cảm ơn!

H

huynhtuongduy

Sơ cấp
4/12/15
2
0
1
33
các bạn nào ở bạc liêu có tài liệu nào thi công chức cho mình xin với
cảm ơn nhiều ạ! mail của mình là : duyhuynhtbl@gmail.com

T

Tong Thung

Guest
18/11/16
0
0
0
34
Chào bạn! Mình đang chuẩn bị thi công chức kế toán .Bạn cho mình xin tài liệu tham khảo với nhé.Thực sự rất cần.
Mail của mình: letongthung@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều!

V

vo anh thu

Guest
8/2/17
0
0
0
32
cho mình xin tài liệu thi công chức kế toán vơi. địa chỉ mail của mình:anhthucm92@gmail.com. mình cẩm ơn nhiều!!!

H

Hell angel

Guest
21/10/16
0
0
0
29
mình sắp thi công chức kế toán gửi cho mình xin tài liệu với ạ, mail của mình là nguyenthuylinhck@gmail.com... mình cảm ơn nhiều ạ

D

dang huynh mo

Guest
27/3/17
0
0
0
34
a. Đất trống
b. Nhà kho trống
2/ Điều tra các điều kiện cung và cầu ở một khu vực cụ thể với một loại tài sản cụ thể được xem như là:
a. Sự tổng hợp
b. Sự phân tích dự đoán nhu cầu
c. Cơ sở kinh tế
d. Phân tích thị trường
gui cho
Ðề: Câu hỏi thi công chức ngành kế toán

Mình mới gửi cho 2 bạn file tài liệu ôn thi công chức kế toán thi viết và anh văn, tin hoc lên mail 2 bạn rồi đó đo. kỳ thi vừa rồi tại cà mau có trong tài liệu này hết đó.bạn có thể giúp mình tìm hiểu giải dùm mình 2 câu trên không?
bạn co the gui de thi cong chuc ke toan cho minh dc k..huechiubtd2013@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA