Forum buồn quá

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Mấy hôm nay forum chẳng có ai vào tham gia hay sao i'. Sao các bác thành viên diễn đàn đi đâu hết rùi. Vào rồi lại ra - buồn qua'. Forum hoạt động tươi vui lên ti' nao` :a3 :chuoi

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Font o ben nay` cu' the nao` i'. Moi lan` tham gia dien dan` cu phai kich " View/ Encoding/ Unicode (UTF -8) " met muon' chet luon. Ma tai sao luc' danh' duoc luc ko the ha cac' bac' quan tri???

:f_o

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chắc có sai sót trong quá trình Việt boá, bạn thử chuyển chế độ gõ tiếng Việt bằng phím F9 xem sao. Chúng tôi đang chạy thử vài hôm nữa sẽ nâng forum lên ver. 1.2f. Chúng tôi sẽ xem lại nhữnng lỗi bạn nêu trong version mới - cảm ơn bạn góp ý.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
To: HyperVN, hình như bác là con trai, thế mà em lại cứ tưởng con gái mới chết. Tại cách viết bài của bác cẩn thận, thường xuyên và hơi giọng viết của con gái nên em lại tưởng...

À, bác có thể cho em link về một số ảnh động ngộ ngộ một ti' được không?

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Đúng, diễn đàn hơi buồn vì ít người vào, webketoan.com còn thiếu nhiều thứ quá, bạn cần link về hình động ngộ nghĩnh à, rất tiếc là mình không mấy khi sưu tầm chúng.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Vâng, cảm ơn HyperVN, hy vọng H sẽ đem nhiều kiến thức mới hơn nữa tới cho các thành viên. :thank

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Tôi cũng chỉ là dân kế toán thường thường thôi, khoái làm web và khoái bàn tán nên tham gia cùng VNGEEK phát triển webketoan, nhưng chúng tôi còn thiếu nhiều thứ quá.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hai hôm không tham gia diễn đàn, đúng như lời admin nói, webketoan - forum có sự thay đổi đáng kể, giao diện dễ sử dụng hơn, đã kích hoạt được Unicode ( đỡ tốn thời gian kích đi kích lại) - cám ơn admin nhiều nhiều :thank :chuoi :a3

Nếu các bác trong ban quản trị còn thiếu nhiều thứ, hãy trao đổi trên diễn đàn, biết đâu trong các thành viên chúng ta lại giúp ích được điều gì đó.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chúng tôi đã cố gắng hết sức trong khả năng của mình và rất sẳn lòng lắng nghe ý kiến của mọi người vì sự phát triển của webketoan.
Chúng tôi cũng chờ nghe ý kiến của bạn làm thế nào cho forum này "hết buốn" ?

S

saphi

Guest
Mình vừa đăng ký thành viên mới,
Nhưng sao nó hơi rắc rối, chưng trình bắt mình lặp đi lặp lại đăng nhập ! mình thú thực là trình độ vi tính của mình chỉ ngang bằng Mẫu giáo ! mình thấy đây là trang web hết sức bổ ích, mình làm kế toán lâu nay chỉ đơn độc một mình chưa thấy ai tồ chức thành hội nhóm cả, nay có webketoan mọi thắc mắc đã có các bậc cao nhân tiền bối giúp đỡ thì còn gì bằng !
Gởi trang chủ : mình thấy trang www. 4so9.com, họ làm cũng hay trình bày đơn giản và tiện ích cũng dễ sử dụng, bạn tham khảo thử xem và biết đâu bạn sẽ làm cho trang web của mình trở nên thu hút hơn !

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào Saphi, xin được làm quen :bia , việc đăng nhập nhiều lần (cả trang chủ và diễn đàn) là điều mà chúng tôi cũng đa cố gắng chỉnh sửa, vì không phải dân chuyên tin nên trình độ thiết kế web có hạn (mà lại là web động như những trang webketoan đang sử dụng).

Rất cám ơn bạn đã tư vấn cho một giao diện khá bắt mắt như trang www.4so9.com tuy nhiên để phù hợp với việc trình bày thông tin cũng như quản trị trang web chúng tôi nghĩ cấu trúc trang chủ như hiện nay là khá phù hợp, chỉ có điều giao diện chưa được bắt mắt, cái này chúng tôi sẽ từng bước nâng cấp trong khả năng cho phép.

Mong bạn tham gia thường xuyên.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chào anh VNgeek, có webketoan được như thế này là tốt lắm rời, vấn đề còn lại là chúng ta sẽ phát triển nó như thế nào mà thôi, mà cái này thì phải có sự hỗ trợ của tất cả các thành viên. Từ hôm có giao diện mới em cảm thấy có không khí mới trong Forum rồi đấy anh ạ.

À, hình như trong forum, em không thấy quản lý được tổng số lượng thành viên đang tham gia diễn đàn, chỉ thấy có số thành viên đang đọc chủ đề mà thôi, như thế thì khó biết mà giao lưu lắm anh ạ ( ko biết em nói thế có chính xác ko).

:bye

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ả mình có thể tự xóa bài viết của mình được không anh? Nhiều lúc viết xong gửi lên, nhưng sau đó thấy không hợp em muốn xóa đi, nhưng xóa ko được đành phải viết mấy từ khác vào. Anh có thể thêm phần đó được không? hì hì.. :talk :talk

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Bạn có thể sửa bài viết của mình thôi, không thể xóa được, quyền xóa bài chỉ dành cho ban quản trị.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Như thế thì chán nhỉ, em thấy nhiều diễn đàn vẫn để cho các thành viên tự xóa bài của mình. Bởi nhiều khi viết xong, thấy ko thích mà đành chịu. Tiếc quá. :wall

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bạn có thể xem lại trước khi gửi và quyết định bỏ cũng không muộn mà.
Nếu bạn tham gia tích cực và có ý muốn cùng chúng tôi phát triển webketoan thì chúng tôi sản sàng xem xét mời bạn tham gia điều hành.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Tất nhiên là em rất sẵn lòng rồi, chỉ sợ sức, tài còn kém khiến các bác trong ban điều hành gạt bỏ thôi.
Từ ngày tham gia diễn đàn, cứ mỗi lần connect là phải mở Webketoan đầu tiên ( thành 1 thói quen ko thể thiếu), dạo này em rất vui vì diễn đàn đã đông vui và bàn luận rất sôi nổi nhiều vấn đề. Cứ thế mà phát triển tiếp nhé.

:w_v

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
:two: Sức và tài thì tui chắc gì hơn bạn đâu ?
Vấn đề là cùng đam mê và muốn chung tay phát triển webketoan hay không ?

N

nguyensinh78

Guest
24/5/03
14
0
0
46
Quảng Ngãi
www.nguyensinh.net
tôi rất muốn ủng hộ forum , nhưng cụ thể tôi ko biết bằng cách nào đây
amind nói đi

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chia sẻ kiến thức và giúp đỡ người khác, nêu ra các vấn đề kế toán để cùng nhau thảo luận, từ đó mỗi thành viên sẽ giúp nhau bổ sung những gì mình còn thiếu, chúng ta mỗi người là một ông thầy bói sờ mó con voi kế toán qua nhiều khía cạnh: DN sản xuất, DN thương mại, Hành chính sự nghiệp, người làm việc lâu năm, kẻ còn đang trên ghế nhà trường. Mỗi người vẽ ra một cái chân voi thì webketoan cuối cùng cũng sẽ có một bức tranh toàn cảnh con voi Kế toán, mà con voi này phải biết đi, Hì hì, hình tượng như vậy đủ hay không các bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA