Du học Nhật Bản

• Thread starter tapleocay
  • Ngày gửi
T

tapleocay

Guest
8/4/14
0
0
1
32
Hà Nội
Dạo này thấy phong trào đi du học Nhật Bản đông thế, mình muốn kiếm thật nhiều xiền và có tương lai tốt hơn,mình cũng đang tính đi du học sau khi tốt nghiệp, bác nào biết Trung tâm Du học nào uy tín chỉ giúp mình với????

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

muaroi

User đã bị cấm truy cập
10/4/14
1
0
0
32
Hà Nội
Ðề: Du học Nhật Bản

Bạn cứ yên tâm, nếu bạn muốn đi du học Nhật Bản thì theo mình bạn hãy đến trung tâm du học Newlife ở địa chỉ A3P2 khu tập thể Đại học Ngoại ngữ- Đại học Quốc gia Hà Nội bạn nhá. trung tâm di du học rất uy tín, mà thủ tục làm hồ sơ đi du học Nhật Bản rất nhanh chóng và chi phí rẻ nữa...ngày trước mình đi du học cũng đi ở trung tâm đó đấy.

B

beconlonton

Guest
10/4/14
0
0
0
32
Hà Nội

đúng rùi đấy bạn ạ.bạn đừng lo lắng.em gái mình đã đi du học được nửa năm rùi.nó đi tháng 10 năm ngoái ở trung tâm du học Newlife.mình làm thủ tục đi du học cho em mình ở trung tâm du học newlife rất nhanh chóng mà trước khi đi em mình học tiếng nhật ở trung tâm, và nó đã thi đỗ chứng chỉ Nat-test.chi phí đi du học ở trung tâm cũng rất phù hợp và sau khi sang nhật em mình được đại sứ quán của việt nam, chị ấy đã lập gia đình tại nhật bản chị ấy giới thiệu cho việc làm thêm và em mình bố trí cân đối được việc học và đi làm nên hàng tháng nó cũng có thêm thu nhập để chi trả tiền ăn học, cũng đỡ cho gia đình.vì vậy mình cũng an tâm hơn.nếu bạn muốn đi du học nhật bản thì theo mình bạn hãy chọn trung tâm du học newlife để làm thủ tục đi du học bạn nhé

H

havuha

Sơ cấp
26/5/14
21
1
3
39
Hà Nội

Mình theo học ở cty TNHH tư vấn và đạo tạo Việt Nhật; địa chỉ: Số 69 đưòng Nguyễn Khả Trạc, Mai Dich, cầu Giấy, Hn; bạn gọi vào số này nhé: 0918866285 mình sẽ trợ giúp!

T

tamphuckhauphuc

Guest
10/4/14
0
0
0
32
Hà Nội

Mình đã học xong tiếng nhật và chuẩn bị sang nhật du học vào tháng 7 tới.mình đã làm xong hồ sơ đi du học nhật.mình thấy rất yên tâm.mình được chị quản lý ở trung tâm trực tiếp hướng dẫn rất nhiệt tình, mình k bỡ ngỡ khi là thủ tục đi du học ở đây. chị còn hướng dẫn đăng ký vé máy bay với giá ưu đãi...ui...mình mong đến tháng 7 để đi du học quá...
mình có số của chị quản lý: 0978868607.nếu bạn đi du học thì gọi cho chị ấy nhé.chị ấy sẽ tư vấn hết cho bạn

G

gioitroi

Guest
11/4/14
0
0
0
32
Hà Nội

Chào bạn.mình đã đi du học nhật được 1 năm rùi.ngày trước mình cũng như bạn.mình cũng phân vân k bit đi du học ở trung tâm nào là tốt,là yên tâm. được anh chị đi trước giới thiệu mình đã chọn đi học ở trung tâm du học newlife ở địa chỉ A3P2 khu tập thể đại học Ngoại ngữ- Đại học Quốc Gia Hà Nội.mình thấy trung tâm rất uy tín, thủ tục làm hồ sơ rất nhanh chóng và mình đã đi du học đúng thời hạn.sang đây,mình được chị đại sứ quán của việt nam tại nhật giới thiệu công việc làm thêm đóng cơm hộp.hàng tháng mình nhận được lương tính tiền việt nam là 25 triệu đồng.mình rất vui vì bản thân được tự kiếm tiền trang trải học hành và ăn ở, đỡ 1 phần cho bố mẹ.nếu bạn muốn đi du học nhật thì bạn hãy đến trung tâm du học newlife đăng ký nhé.

T

traitmconang

Guest
27/5/14
0
0
0
33
Hà Nội

Mình học ở trung tâm này bạn ạ, trung tâm ở A3P2 khu tập thể Đại học Ngoại ngữ- Đại học Quốc Gia Hà Nội. Mình đã học ở trung tâm đó 2 khóa học tiếng Nhật giao tiếp, mình thấy mấy chị ở trung tâm tư vấn nhiệt tình lắm, mới đầu mình dự định học tiếng Nhật để dự định thi tuyển vào công ty của Nhật, nhưng xét thấy với vốn kiến thức của bản thân hiện giờ: mình vừa mới tốt nghiệp đại học chuyên ngành IT, mình chưa đủ tự tin ứng tuyển nghề nghiệp,nên mình quyết định đăng ký du học Nhật Bản để học tiếp cao học tại trung tâm, mình hy vọng sau khi mình tốt nghiệp cao học Nhật thì với kiên thức trang bị được, và một môi trường học tập tốt như Nhật Bản, mình sẽ xin được công việc tốt, lương cao

T

thanchu

Guest
27/5/14
0
0
0
32
Hà Nội

Chọn du học ở trung tâm du học Newlife là lựa chọn đúng đắn đấy bạn ạ, ngày trước mình cũng phân vân, không biết là đi du học ở trung tâm nào, vì nhiều trung tâm quá khiến mình hoang mang.Nhưng qua bạn bè thân thiết giới thiệu, mình đã biết đến trung tâm du học Newlife, và mình quyết định tin tưởng chọn trung tâm du học Newlife để đi du học. Đúng như lời khuyên,mình đã đi du học được 1 năm, mình thấy đi du học là con đường tươi sáng cho sự nghiệp, và đi du học ở trung tâm du học Newlife là đúng đắn

M

mulam

Guest
27/5/14
0
0
0
33
Hà Nội

đi du học Nhật Bản ở trung tâm du học Newlife là yên tâm đấy bạn à, em trai mình đi du học đã được 2 năm rùi, nó bảo sang Nhật thích lém, đúng như chị tư vấn nói, sau khi sang Nhật 2 tháng em mình đã được trung tâm quan tâm, giới thiệu việc làm ở bên nhật, hiện nó đã đi làm, kiếm được tiền trang trải học hành, ăn ở, đỡ bớt được một phần cho gia đình.

H

hongmat

Guest
27/5/14
0
0
0
34
Hà Nội

đi du học Nhật Bản ở trung tâm du học Newlife là chuẩn đấy bạn à, chi phí rẻ mà lại nhận được nhìu ưu ái của trung tâm nữa, mình đã đi du học được 1 ky rùi,sau khi sang nhật mình được chị đại sứ quán của việt nam ở nhật bản giói thiệu cho công việc làm thêm vì thế mình đã kiếm được tiền trang trải cho học hành ăn ở, và bớt phần gánh nặng cho gia đình

D

dibothethao

Guest
27/5/14
0
0
0
30
Hà Nội

Con mình đã đi du học Nhật Bản đến nay đã hơn 1 năm. cháu nhập học kỳ học tháng 4 năm ngoái rồi. ngày trước tôi cũng phân vân chọn trường, chọn trung tâm để đăng ký đi du học cho cháu, sau khi xem rất nhiều lời khuyên, cuối cùng tôi quyết định cho cháu đi du học ở trung tâm du học Newlife, và bây giờ tôi vô cùng biết ơn các cô, dì, chú, bác của cháu đã luôn quan tâm định hướng đúng đắn cho cháu.

D

duachua

Guest
27/5/14
1
0
0
30
Hà Nội

Uh, đúng rồi đấy bạn ạ, trung tâm đấy ở A3P2 tập thể Đại học Ngoại ngữ- đại học Quốc gia Hà Nội, em gái mình đi kỳ tháng 10 năm ngoái, ở đấy chi phí rẻ lắm. Dạy tiếng nhật cũng rất ổn, Mọi người ở đây rất nhiệt tình, mọi thủ tục hồ sơ trung tâm lo hết mà làm nhanh, nên bố mẹ mình rất yên tâm, em mình đi năm ngoái mà vừa rồi gửi cho bố mẹ 60 triệu cơ, hì hì

đúng rùi bạn ạ.anh mình vừa đi du học Nhật Bản tại trung tâm này xong.thủ tục rất là đơn giản, chi phí thấp.bạn yên tâm nha vì trung tâm này có người tại Nhật luôn.anh mình sang có việc làm thêm,vừa học vừa làm.mới hôm trước anh còn gọi điện bảo là có thể tiết kiệm gửi tiền về cho gia đình nữa đấy.học xong chắc mình cũng theo anh sang bên đó luôn.học ngành điều dưỡng ko lo thất nghiệp bạn ạ.à mình vẫn còn số chị giám đốc bên đấy.bạn muốn đi thì gọi sang số này nhé:0978 86 86 07.có thắc mắc gì thì hỏi trực tiếp.hi.chúc bạn đi thành công nha.

N

ngoluoc

Guest
27/5/14
0
0
0
29
Hà Nội

Bây giờ đi du học ở Nhật đang là hot đấy bạn.tớ thấy ở hà nội này trung tâm tư vấn đi du học Nhật Newlife là nhất đấy.bạn mình vừa đi tháng 10/2013.chi phí thấp mà mọi người ở đây thì nhiệt tình lắm.bố mẹ bạn ý ở quê nên mọi thủ tục mọi người trong trung tâm đều giúp đỡ hết.sang bên đó thì có việc làm thêm.chi phí ăn ở sinh hoạt thì cũng ko đắt lắm.hôm trước mình về quê sang nhà bạn ấy chơi,bố mẹ bạn ấy vui lắm vì bạn ấy đã gửi đc tiền về trả nợ rùi đấy.bạn có đi thì nên đi luôn đi.đến trực tiếp văn phòng mà đc tư vấn bạn nhé

D

donglua

Guest
27/5/14
0
0
0
32
Hà Nội

Mình đã tham khảo ý kiến nhiều người rùi, ai cũng bảo trung tâm này làm ăn uy tín phết, chị quản lý nhiệt tình lắm, hồ sơ giấy tờ chị ý làm cho hết, ai đi rồi thì mới biết mọi thứ thế nào. mà còn có đại diện ở bên nhật lo hết mọi thứ nên sang đấy đỡ bỡ ngỡ ko phải lo lắng gì cả

V

vivutrangram

Guest
27/5/14
1
0
0
29
Hà Nội

ôi.trung tâm du học Newlife này em cũng mới đến c ạ.sắp học xong cao đẳng mà chưa có việc nên e muốn đi du học để tích lũy kinh nghiệm, về nước là dễ dàng kiếm đc việc luôn(e học công nghệ c ạ,bằng cao đẳng ở việt nam thì khó xin việc lắm).vì là con trai nên bố mẹ e ủng hộ lắm c ạ.c nên đến đăng ký đi chị ngay.chi phí thấp mà các chị ở đây lại nhiệt tình lắm.hồ sơ thủ tục lại dễ và nhanh nữa.nếu c đăng ký thì sẽ đi cùng đợt tháng 7 với em đấy.hi

B

bupbe22

Guest
27/5/14
0
0
0
32
Hà Nội

Trung tâm này uy tín lắm. mình đang làm ở gần chỗ đấy,vừa giới thiệu đứa em đi sang Nhật tháng 10 vừa xong.phải nói là chị quản lý vô cùng tận tụy, nhiệt tình.giúp đỡ đứa em mình hết sức.sang Nhật thì cũng chẳng lo vì có đại diện bên công ty ở bên đấy mà, lo cho công việc làm thêm.mới có mấy tháng mà em mình đã gửi đc tiền về trả nợ cho ngân hàng rồi đấy.tháng 10 này có đợt đi đấy.

C

consau

Guest
27/5/14
0
0
0
31
Hà Nội

Em đang học ở Newlife chuẩn bị cho đợi tháng 10 này đấy. Trung tâm này uy tín lắm chất lượng phục vụ rất tốt,các chị ấy chỉ bảo rất nhiệt tình và chỉ bảo cho em rất kỹ. Em rất yên tâm và sẽ cố gắng học tiếng thật tốt để tháng 10 này em đi du học

C

chuavang

Guest
27/5/14
0
0
0
30
Hà Nội

Các bạn yên tâm lựa chọn đi du học ở trung tâm du học Newlife thì các bạn hãy cứ tin tưởng vào trung tâm du học Newlife. Ở đó có các chị tư vấn nhiệt tình lắm. mình đi du học được nửa năm, thật đúng như chị tư vấn nói mình đã không còn bỡ ngỡ khi đặt chân đến Nhật. mình thấy thật may mắn vì có mọt chỗ dựa vững chắc, nhà mình cũng đang chuẩn bị làm hồ sơ đi du học cho đứa em đang chuẩn bị tốt nghiệp cấp 3, bố me và mình đều tin tưởng và tiếp tục lựa chọn trung tâm du học Newlife làm nơi khởi nghiệp cho em mình, nếu bạn muốn đi du học thì làm hồ sơ ngay đi chắc đến tháng 10 sẽ đi cùng em mình đó bạn à

M

matnuoc

Guest
27/5/14
0
0
0
30
Hà Nội

Mình biết cái trung tâm này rùi bạn à, bạn thân của mình nó vừa mới đi du học kỳ tháng 1 năm 2014 vừa rùi xong, nó bảo thủ tục làm hồ sơ đi du học ở trung tâm này rất nhanh, chi phí làm hồ sơ lại rẻ nữa, hơn nữa trung tâm lại liên kết trực tiếp với các trường bên nhật nên gửi học sinh trực tiếp sang nhật nên rất yên tâm bạn à

H

heoconngoaithanh

Guest
26/5/14
0
0
0
Hà Nội

Em mình cũng đã sang du học Nhật, và mọi thủ tục đều thuận lợi là nhờ công ty tư vấn du học Vinahure nhiệt tình giúp đỡ, mình thấy rất ok và chi phí hợp lý, các anh chị thân thiện nhiệt tình lắm nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA