Thay đổi địa chỉ nhận thông báo của bhxh

• Thread starter quaiquai
  • Ngày gửi
Q

quaiquai

Guest
Công ty em thuộc quản lý của BHXH Thanh Xuân. Công ty em mới chuyển tới địa chỉ mới nhưng lại không muốn thay đổi ĐKKD nên em nghĩ chỉ cần thay đổi địa chỉ để có thể nhận thông báo cũng như các bản đối chiếu thôi. Cơ mà k biết thủ tục, giấy tờ phải nộp như thế nào nhỉ :016: Mọi ng ai biết giúp đỡ em với. Đa tạ ^^

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quaiquai

Guest
Ðề: Thay đổi địa chỉ nhận thông báo của BHXH

@@ k bác nào giúp em à :((

H

hitojanai

Sơ cấp
13/3/14
19
3
3
ha noi

Làm cái thông báo gửi cho bên BHXH là xong bạn ah.............

ngoannguyenbg89

ngoannguyenbg89

Guest
17/2/14
91
7
8
34
HN

Cái này bạn làm công văn gửi lên BHXH thui, ko có gì phức tạp đâu

Q

qctungduong

Sơ cấp
12/7/14
14
0
1
Hà Nội
bạn quaiquai đã làm công văn chưa? cho tớ xin mẫu công văn với nhé. Thanks bạn nhiều

Q

qctungduong

Sơ cấp
12/7/14
14
0
1
Hà Nội
Công ty em thuộc quản lý của BHXH Thanh Xuân. Công ty em mới chuyển tới địa chỉ mới nhưng lại không muốn thay đổi ĐKKD nên em nghĩ chỉ cần thay đổi địa chỉ để có thể nhận thông báo cũng như các bản đối chiếu thôi. Cơ mà k biết thủ tục, giấy tờ phải nộp như thế nào nhỉ :016: Mọi ng ai biết giúp đỡ em với. Đa tạ ^^
bạn cho tớ xin mẫu công văn vào mail: duongntbn@gmail.com nhé.

S

sunflower256

Cao cấp
29/3/14
231
26
28
37
Hà Nội
BHXH bên mình giờ ko gửi theo đường bưu điện nữa rồi, họ bảo các cty phản ánh hay bị thất lạc nên tới tận nơi để lấy thông báo đối chiếu

M

Mary90

Sơ cấp
25/12/10
22
0
1
Đà Nẵng
bạn nào có mẫu công văn thay đổi địa chỉ nhận thông báo của bhxh không? cho mình xin với ạ! thanks

M

Mary90

Sơ cấp
25/12/10
22
0
1
Đà Nẵng
mọi người cho e hỏi chút ạ: phần lý do thay đổi địa chỉ thì viết thế nào cho hợp lý ạ? e cảm ơn ạ?

M

má lúm một mí

Guest
15/6/16
2
0
1
30
công văn này làm trực tip trên ibhxh đk kh mn. và lm ơ mục nào. thanks mn

P

phuc_lui

Guest
17/12/16
17
0
1
30
mọi người cho e hỏi chút ạ: phần lý do thay đổi địa chỉ thì viết thế nào cho hợp lý ạ? e cảm ơn ạ?
Hi bạn , bạn làm mẫu đó viết lý do thay đổi là gì thế bạn

T

teddybear92

Trung cấp
1/8/17
59
15
8
Bạn ghi nội dung thay đổi địa chỉ làm việc, địa chỉ mới và cũ với lý do chuyển văn phòng làm việc. Mình nộp 1 cửa ấy bạn.

J

january 191

Guest
2/6/16
32
0
6
34
Hà Nội
Bạn ghi nội dung thay đổi địa chỉ làm việc, địa chỉ mới và cũ với lý do chuyển văn phòng làm việc. Mình nộp 1 cửa ấy bạn.
Bên mình chỗ làm việc này lại là khu chung cư không đc phép làm văn phòng ấy bạn. Nên cũng k đăng ký gì với bên sở kế hoạch hay thuế, lý do sao cho hợp lý bạn nhỉ

T

teddybear92

Trung cấp
1/8/17
59
15
8
Đây chỉ là địa chỉ nhận thông báo thôi. Bên mình cũng đang ở khu ko dc phép làm vp -((

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA