Nhờ mọi người tư vấn EY hay Deloitte

• Thread starter baolongbalo
  • Ngày gửi
B

baolongbalo

Sơ cấp
19/5/14
6
0
0
33
tp.HCM
Thân chào cả nhà,
Qua đợt recruitment vừa qua của big4, mình được offer Audit của E, Tax của D, thật sự thì mình chưa đưa ra quyết định được nên mong có bậc tiền bối nào có thể đưa ra vài ý kiến cho mình tham khảo để đến quyết định cuối cùng với.
Ngày xưa khi apply Tax vì mình nghĩ là một lĩnh vực mới với mình, không biết cụ thể có thú vị như audit không nữa, nhưng audit thì có phần cực hơn.
Hy vọng các anh, chị, bạn sẽ giúp đỡ mình.
Thân ái cả nhà :ezpi_hear

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ðề: Nhờ mọi người tư vấn EY hay Deloitte

Thân chào cả nhà,
Qua đợt recruitment vừa qua của big4, mình được offer Audit của E, Tax của D, thật sự thì mình chưa đưa ra quyết định được nên mong có bậc tiền bối nào có thể đưa ra vài ý kiến cho mình tham khảo để đến quyết định cuối cùng với.
Ngày xưa khi apply Tax vì mình nghĩ là một lĩnh vực mới với mình, không biết cụ thể có thú vị như audit không nữa, nhưng audit thì có phần cực hơn.
Hy vọng các anh, chị, bạn sẽ giúp đỡ mình.
Thân ái cả nhà :ezpi_hear

Khi mới ra trường, giấc mơ của mình là được làm ở Big 4, giấc mơ giờ đã quá xa, hơn mười mấy năm rồi :wall:

proboy1011

proboy1011

Hoàng Vinh
13/3/09
1,018
147
63
33
HCM
Theo mình thì vào audit có thể biết được tax và nhiều mảnh khác (accounting, đi nhiều nơi), nhưng vào tax thì chỉ biết mỗi tax và ở 1 chỗ thôi. Với tuổi trẻ thì audit vẫn là số 1 :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA