Ký tệp tờ khai quyết toán thuế TNCN dạng file XML

• Thread starter cxvien
  • Ngày gửi
C

cxvien

Sơ cấp
22/5/13
16
0
0
tp.hcm
Chào cả nhà webketoan

Cho viên hỏi 1 trường hợp sau , bạn nào biết vấn đề này hướng dẫn viên với.
Viên gởi tờ khai quyết toán thuế tncn , kết xuất dưới dạng XML , từ phần mềm HTKK 3.2.3 . kết xuất thành công,
Bước tiếp theo Viên gởi tờ khai qua web , thao tác các bước như mọi lần gởi điều bình thường. nhưng tới bước ký tệp thì màng hình hiện lên giao diện thông báo lỗi.
Mình đã vào mạng nguyễn cứu các lỗi thường gặp , nhưng trường hợp này thì thấy và mình đã sử dụnh nhiều cách nhưng không sao ký được tệp để gởi đi.
Ghi chú : trước đây minh gởi tờ khai QTTNCN kết xuất dạng XML . mình gởi rất thành công, ko biết giờ bị lỗi gì , cách thao tác như mọi khi
File " thông báo lỗi" đính kèm
Viên xin cảm ơn

Đính kèm

• Doc1.doc
    290 KB · Lượt xem: 153
Khóa học Quản trị dòng tiền
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
Ðề: Ký tệp tờ khai quyết toán thuế TNCN dạng file XML

Chào cả nhà webketoan

Cho viên hỏi 1 trường hợp sau , bạn nào biết vấn đề này hướng dẫn viên với.
Viên gởi tờ khai quyết toán thuế tncn , kết xuất dưới dạng XML , từ phần mềm HTKK 3.2.3 . kết xuất thành công,
Bước tiếp theo Viên gởi tờ khai qua web , thao tác các bước như mọi lần gởi điều bình thường. nhưng tới bước ký tệp thì màng hình hiện lên giao diện thông báo lỗi.
Mình đã vào mạng nguyễn cứu các lỗi thường gặp , nhưng trường hợp này thì thấy và mình đã sử dụnh nhiều cách nhưng không sao ký được tệp để gởi đi.
Ghi chú : trước đây minh gởi tờ khai QTTNCN kết xuất dạng XML . mình gởi rất thành công, ko biết giờ bị lỗi gì , cách thao tác như mọi khi
File " thông báo lỗi" đính kèm
Viên xin cảm ơn

Bạn cập nhật Java phiên bản mới nhất tại đây
là ký được bình thường.

L

loihud33

Sơ cấp
5/9/11
5
0
0
37
Ha Noi

Bạn cập nhật Java phiên bản mới nhất tại đây
là ký được bình thường.
Chào bạn!
Mình cũng bị lỗi tương tự khi gửi tờ khai bổ sung quyết toán thuế TNCN, và đã làm như bạn hướng dẫn là update Jave lên phiên bản mới nhất nhưng vẫn bị lỗi.
Nhờ bạn chỉ cách khắc phục giúp mình cái.
Thanks!

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

Chào bạn!
Mình cũng bị lỗi tương tự khi gửi tờ khai bổ sung quyết toán thuế TNCN, và đã làm như bạn hướng dẫn là update Jave lên phiên bản mới nhất nhưng vẫn bị lỗi.
Nhờ bạn chỉ cách khắc phục giúp mình cái.
Thanks!

Qua teamview nhé. PM vào FB hoặc Yahoo nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA