Xứ nghệ - quê hương bác hồ

• Thread starter ketoanmimosa
  • Ngày gửi
ketoanmimosa

ketoanmimosa

Trung cấp
6/11/13
184
9
18
37
Bình Dương
Mình lên diễn đàn cũng một thời gian , tuy mình sống ở Sài Gòn nhưng mà quê mình thì ở Nghệ An. Mình thấy các nơi khác đều có hội đồng hương mà Nghệ An thì ít gặp quá. Mình lập topic này , những ai cùng quê Nghệ An vào đây làm quen , chia sẻ kinh nghiệm , học hỏi giúp nhau tiến bộ nhé. Rất mong mọi người hưởng ứng .

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Ðề: Xứ Nghệ - Quê Hương Bác Hồ

Đã có topic box Nghệ An rồi đấy bạn

ketoanmimosa

ketoanmimosa

Trung cấp
6/11/13
184
9
18
37
Bình Dương

Hii. Tại mình vào cũng một tg mà thấy Nghệ An mình hoạt động im ắng quá . Mình ko thấy topic nên mình lập ra cho mọi người gặp mặt, chia sẻ

amtich

amtich

Mơ về nơi xa...
14/10/11
1,483
261
83
37
TP Vinh - TP HCM

Đăng ký 1 vé Nghệ An, lần đầu tiên thấy topic này, hehe.

ketoanmimosa

ketoanmimosa

Trung cấp
6/11/13
184
9
18
37
Bình Dương

Hoá ra @amtich là người Nghệ An à. Lên Web cũng thấy nhiều giờ mới biết đồng hương, đồng khói :)

amtich

amtich

Mơ về nơi xa...
14/10/11
1,483
261
83
37
TP Vinh - TP HCM

Hoá ra @amtich là người Nghệ An à. Lên Web cũng thấy nhiều giờ mới biết đồng hương, đồng khói :)
Mình cũng thế, hihi. Xem ra dân NA trên này ít hay sao giờ mới thấy cái topic này.

B

bayre.NET

Guest

Mình lên diễn đàn cũng một thời gian , tuy mình sống ở Sài Gòn nhưng mà quê mình thì ở Nghệ An. Mình thấy các nơi khác đều có hội đồng hương mà Nghệ An thì ít gặp quá. Mình lập topic này , những ai cùng quê Nghệ An vào đây làm quen , chia sẻ kinh nghiệm , học hỏi giúp nhau tiến bộ nhé. Rất mong mọi người hưởng ứng .

Gấy Nghệ nì :D .................................................................................

ketoanmimosa

ketoanmimosa

Trung cấp
6/11/13
184
9
18
37
Bình Dương

Uhm, bóng đá thì thấy Nghệ An mình hoạt động sôi nổi. Sao trong lĩnh ựuc này thấy im ắng quá. Mà mấy anh chị lớn tuổi , có nhiều kinh nghiệm nên lộ diện dể dẫn dắt mấy em mình cho bằng bạn bằng bè thì tốt nhỉ. hiii
Mình cũng thế, hihi. Xem ra dân NA trên này ít hay sao giờ mới thấy cái topic này.

S

saigonmenthuong

Sơ cấp
22/3/11
8
4
3
HCMC
Dân Nghệ ở SG làm kế toán cũng rất nhiều, qua trao đổi thì thực sự các em, các bạn làm kế toán chưa thực sự thấy rõ lợi ích (dù có rất nhiều) khi tham gia nên thường các bạn ấy chỉ face phọt thôi, nếu khuyay động và tích cực giới thiệu về hoạt động trên này thì cũng sẽ đông vui thôi.

Mình cũng là dân xứ nghệ, Box xứ nghệ đông vui sẽ góp phần cho Webketoan xôm tụ hơn :) Hôm nào off xứ nghệ một bữa nhỉ :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA