Quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng

• Thread starter DoHung
  • Ngày gửi
D

DoHung

Guest
1/1/04
211
0
0
46
Hanoi
Truy cập trang
Toi đang cần mẫu quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng và Giám đốc (cho DN 100% vốn nước ngoài).
Sư huynh nào có xin giúp đỡ .

Cám ơn nhiều nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

ITDOAC

Guest
Chịu khó suy nghĩ và động tay chút xíu đi bạn, nó chỉ là hình thức và đơn giản thôi, không cần phải viết như luận văn cho hay đâu.
Làm công tác kế toán, bạn phải viết đơn, công văn, Giấy xác nhận, biên bản,... dài dài. Không lẽ mọi việc bạn cứ quẳng lên đây hết sao... hihi
Thân

tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
Hì, không biết bạn đang công tác ở đâu nhỉ ? Nếu ở tp HCM thì bạn có thể lên cục thuế tp mua cái đĩa mẫu biểu quản lý thuế về nhà mà nghiên cứu :leu:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Mình có mẫu này, nhưng rất đơn giản. Nếu hiện giờ bạn vẫn chưa tìm được thì hãy để lại địa chỉ mail của bạn ở đây đi, mình sẽ gửi cho . :cool

D

DoHung

Guest
1/1/04
211
0
0
46
Hanoi
Truy cập trang
Thanks lehoanbt nhiều .

Mình đã xin được của bạn ptthao rồi

Cám ơn nhiều nhiều

D

DoHung

Guest
1/1/04
211
0
0
46
Hanoi
Truy cập trang
Thanks lehoanbt nhiều .

Cám ơn nhiều nhiều

B

bien

Guest
31/12/07
4
0
0
Thai Binh
sao các bạn không pót mãu lên cho mọi người cùng xem. tớ cũng đang cần mẫu bầu kế toán trưởng lắm mà không tìm đâu được. ai biết chỉ tớ nhé.thanks

D

danghuycompany

Guest
22/1/08
1
0
0
Hà Đông- Hà Tây
Có ai có mẫu Quyết Định Bổ Nhiệm Kế Toán Trưởng không nhỉ?
Làm ơn gửi cho tui với?... Xin cảm ơn nhìu!

B

bodya901

Guest
15/9/06
14
0
0
bon phuong troi
Mình cũng đang cần dạng " Quy định nguyên tắc " ký kết giữa giám đốc công ty và kế toán trưởng,(hoặc kế toán ) để các hoạt động của kế toán sẽ tuân thủ theo các nguyên tắc trung và nguyên tắc riêng trong từng công ty, tất nhiên là căn cứ vào luật kế toán,ai có làm ơn post giúp mình được không.Cám ơn nhiều

H

hongthangph

Cao cấp
7/2/06
280
4
0
49
ha noi
Mình cũng đang cần dạng " Quy định nguyên tắc " ký kết giữa giám đốc công ty và kế toán trưởng,(hoặc kế toán ) để các hoạt động của kế toán sẽ tuân thủ theo các nguyên tắc trung và nguyên tắc riêng trong từng công ty, tất nhiên là căn cứ vào luật kế toán,ai có làm ơn post giúp mình được không.Cám ơn nhiều

Cái mà bạn gọi là " Quy định nguyên tắc " chính là quy chế tài chính doanh nghiệp do DN tự ban hành (HDDQT hoặc GD) kế toán căn cws vào đấy mà hoạt động. Bạn có thể tham khảo mẫu quy chế tài chính của DNNN hoặc các đơn vị khác để xây dựng Quy chế tài chính của DN mình . Bạn lấy các văn bản chủ yếu sau để tham khảo :
- Luật kế toán
- Quy chế tài chính DNNN
- Quyết định chế độ Tài chính DN (QD 15 hoặc QD 48)
- Điều lệ doanh nghiệp của bạn
- Thực tế hoạt động DN của bạn

B

bichmach

Guest
17/4/08
2
0
0
HCMC
Chào các bạn, mình là thành viên mới.
Các bạn có ai có biểu mẫu quyết định bổ nhiệm và bãi nhiệm kế toán trưởng không? xin gửi cho minh với? Xin cám ơn.

B

bichmach

Guest
17/4/08
2
0
0
HCMC
Xin biểu mẫu bổ nhiệm kế toán trưởng

Chào các bạn, mình là thành viên mới.
Các bạn có ai có biểu mẫu quyết định bổ nhiệm và bãi nhiệm kế toán trưởng không? xin gửi cho minh với? Xin cám ơn.

C

chaubichthuy

Guest
19/3/08
1
0
0
40
BUON MA THUOT
các bạn ới, giúp mình cái quyết định bãi nhiệm kết toán trưởng đi nhá! ths

R

roselafrance

Guest
1/6/08
14
0
0
36
hà tây
bạn có thể cho mình xin mẫu đó được ko? sao thấy nhiều người cần mà không ai post lên nhỉ?

Q

quynhquyen2017

Guest
10/12/08
1
0
0
79/19A Au co,q11
Có ai có mẫu Quyết Định Bổ Nhiệm Kế Toán Trưởng không?cho em xin mau voi!

N

Nguyen Van Gan

Cao cấp
9/7/08
205
1
0
Đồng Nai
Mình tìm thấy gởi các bạn nhé.

Đính kèm

• MAUQUYETDINHBONHIEMKTT[1].doc
    41.5 KB · Lượt xem: 2,340
B

Bichngoc232

Guest
8/9/05
1
0
0
44
hcm city
Thanks lehoanbt nhiều .

Cám ơn nhiều nhiều

cac ban lam dum minh bt voi :điểm khác biệt giwũa văn bản hành chính co tên loại với công văn
ban nao lam dc giup minh voi

V

vu thi dau

Guest
21/9/08
2
0
0
55
tây ninh
mình rất cám ơn mẫu quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng

P

pasl

Guest
21/5/09
18
0
0
Bình Thạnh
Các bạn cho mình hỏi, một công ty có thể vừa bổ nhiệm chức vụ giám đốc, và kế tóan trưởng cho cùng một người không ạh?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA