Thi tuyển công chức kho bạc năm 2014

• Thread starter huyhoangPC
  • Ngày gửi
J

jacly.pan

Guest
Ðề: Thi tuyển công chức kho bạc năm 2014

Thi Công chức kho bạc có quay cop được nhiều không hả các bạn :(

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hatcatmin

Guest
4/7/14
4
0
0
34
nam định

Có danh sách với lịch thi rồi nè

L

liuhong

Sơ cấp
2/10/12
36
0
6
33
tp hcm

Có ai xem được DS dự thi chưa? share giúp mình với, sáng giờ mình mở hoài ko đươc?. cám ơn nhiều

H

hoang.anhthu.3

Guest

Cho minh hoi 1 ti, bo tai chinh da co thong bao lich thi cong chưc kho bac nhung minh chi thay duoc co 1 trang cua cac thi sinh du dieu kien du thi thoi.vay là the nao? có sai sót gì ko nhỉ? làm thào để xem đây đủ danh sách nỉ? có bạn nào biết không?

I

Irene Le

Guest
9/7/13
44
1
6
TPHCM
Bạn

Có ai xem được DS dự thi chưa? share giúp mình với, sáng giờ mình mở hoài ko đươc?. cám ơn nhiều
Bạn vào chủ đề "Thi công chức kho bạc", page 399, post thứ 7979 của bạn minhtri1304, bạn này up danh sách excel lên đó bạn.

P

pthuyen3

Guest
23/11/14
0
0
0
35
CÁC BẠN VÀO TRANG WED NÀO ĐỂ BÍT THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG CỦA KBNN CÁC TỈNH VẬY AH. CÓ AI CÓ LÒNG TỐT TRẢ LỜI CHO MÌNH VÀO MAIL phamhuyen1288@gmail.com NHÉ. TKS RẤT NHÌU

X

xang1983

Guest
5/5/15
4
0
0
40
Mọi người ơi khi nào thì sẽ thi công chức kho bạc tiếp vậy, năm 2015 hay 2016 vậy. Có thông tin gì không cả nhà

K

kingsley_vst

Guest
12/5/15
0
156
27
Đọc vài cm mình thấy nhìu bạn chưa thi mà cứ hỏi về lương , về chế độ đãi ngộ này nọ.... Thay vì hỏi về mấy cái đó sao ko lo ôn luyện đi hỏi những cái này đâu có trong thi ... Mình "cười" nhất là có bạn còn hỏi " Thuế hay KB ngon" ...xl cái không ngon bạn cũng chưa chắc vô đc níu ko ôn luyện... Đừng than vãn tụi COCC , ko phải lúc nào cũng có COCC ko lẽ tuyễn họ vô rung đùi à, đừng bi quan nha !!!! Níu có COCC thì cứ dồn hết sức mà chiến ...Cố lên !!
P/s :MÌnh ko ý mún dạy ai , mình chỉ mún share ý kiến và cũng như "đánh thức" mấy bạn cứ mơ mơ hỏi tùm lum lang mang ko lquan tới thi .... Đừng ném đá

• Like
Reactions: xang1983
X

xang1983

Guest
5/5/15
4
0
0
40
Đọc vài cm mình thấy nhìu bạn chưa thi mà cứ hỏi về lương , về chế độ đãi ngộ này nọ.... Thay vì hỏi về mấy cái đó sao ko lo ôn luyện đi hỏi những cái này đâu có trong thi ... Mình "cười" nhất là có bạn còn hỏi " Thuế hay KB ngon" ...xl cái không ngon bạn cũng chưa chắc vô đc níu ko ôn luyện... Đừng than vãn tụi COCC , ko phải lúc nào cũng có COCC ko lẽ tuyễn họ vô rung đùi à, đừng bi quan nha !!!! Níu có COCC thì cứ dồn hết sức mà chiến ...Cố lên !!
P/s :MÌnh ko ý mún dạy ai , mình chỉ mún share ý kiến và cũng như "đánh thức" mấy bạn cứ mơ mơ hỏi tùm lum lang mang ko lquan tới thi .... Đừng ném đá
Bạn ơi minh đang quan tâm là khi nào thì có thể thi tuyển KB tiếp hả bạn, Vì mới thi tuyển xong, mình nghĩ chắc 2016 mới thi tuyển tiếp bạn nhỉ. Bạn có tt gì không?

K

kingsley_vst

Guest
12/5/15
0
156
27
Đuk r đó bạn thường cách 1 năm sẽ thi tuyễn tiếp (nếu tỉnh nào thíu chỉ tiêu) vì níu tổ chức ltục thì ko sắp xếp đc (từ khâu công bố điểm , ds trúng tuyển cũng kéo dài cả năm) Như mấy bạn 2014 vẫn chưa đi làm nữa đó b ....

• Like
Reactions: xang1983
X

xang1983

Guest
5/5/15
4
0
0
40
Đuk r đó bạn thường cách 1 năm sẽ thi tuyễn tiếp (nếu tỉnh nào thíu chỉ tiêu) vì níu tổ chức ltục thì ko sắp xếp đc (từ khâu công bố điểm , ds trúng tuyển cũng kéo dài cả năm) Như mấy bạn 2014 vẫn chưa đi làm nữa đó b ....
Bạn ơi làm sao để vào tải tài lieu về tham khảo hả bạn, chỉ mình với.

K

kingsley_vst

Guest
12/5/15
0
156
27
Mình dựa vào nội dung mof cho ôn thi r search gg tìm theo mof đưa nd á... VÀo webketoan tìm thử nha bạn

X

xang1983

Guest
5/5/15
4
0
0
40
Mình dựa vào nội dung mof cho ôn thi r search gg tìm theo mof đưa nd á... VÀo webketoan tìm thử nha bạn
Bạn ơi nhưng mà mình vào webketoan thì không tải về được, mặc dù đã dk thành viên rùi, huuu

G

giathuy90

Guest
14/1/14
0
0
0
Binh Duong

Chị @mainguyen892007 làm ở kho bạc ạ, học qtkd chắc chắn được thi đúng không ạ, mọi người nói làm em cứ hoang mang :)
Vậy rốt cuộc là ngành QTKD có được nộp hồ sơ dự tuyển ko ạ. Xin trả lời giúp em vì em tính chuẩn bị hs dự tuyển cho năm 2016 :(
Em cám ơn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA