Cty mới thành lập chưa mua, chưa in hóa đơn thì có phải làm bc sd hóa đơn không ?

• Thread starter ntkhanh
  • Ngày gửi
N

ntkhanh

Trung cấp
8/11/04
67
3
8
Quận 4, TP.HCM
Chào mọi người !
Cty mình mới thành lập 7 tháng nay nhưng chưa mua, chưa in hóa đơn thì có phải làm bc sd hóa đơn không ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
luckynhatle

luckynhatle

Sơ cấp
27/10/09
22
0
0
Bình Định
Ðề: Cty mới thành lập chưa mua, chưa in hóa đơn thì có phải làm bc sd hóa đơn không ?

Vẫn làm báo cáo bình thường bạn nhé. Làm theo tháng và để là không phát sinh.

Bên mình đang cần mua công ty. Nếu công ty bạn có nhu cầu bán thì alo mình nhen.

DT: 0976 17 84 17

Cảm ơn

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Cty mới thành lập chưa mua, chưa in hóa đơn thì có phải làm bc sd hóa đơn không ?

Chào mọi người !
Cty mình mới thành lập 7 tháng nay nhưng chưa mua, chưa in hóa đơn thì có phải làm bc sd hóa đơn không ?
Nếu cty chưa in hóa đơn hay chưa mua hoá đơn về sd thì bạn ko cần làm bc sd hoá đơn đâu.

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
314
83
Đà Lạt

Không thấy văn bản nào nói cái này, tốt nhất là cứ vào HTKK bấm chuột 2 cái (1 cái mở báo cáo, 1 cái ghi) là có ngay cái báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn để gởi cho thuế nghiên cứu cho yên tâm

Thao A

Thao A

Guest
29/5/14
23
0
1
Dong Nai

Chào mọi người !

Chưa có HD, chưa gửi Thông báo phát hành HĐ đến cơ quan thuế thì không phải làm BC THSDHĐ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA