Tham khảo bài báo cáo thực tập tốt nghiệp của em

• Thread starter hocnuahocnua
  • Ngày gửi
H

hocnuahocnua

Sơ cấp
6/6/14
7
0
0
31
Hồ Chí Minh
Em mới thực tập nên tậm trạng thoải mái lên đây chia sẻ với mọi người, em có cả đề cương với bài luận vân luôn, giảng viên của em sử rồi ạ, em còn có mấy bài luận văn của tụi bạn, toàn tự làm không ak, ai cần e cho tham khảo nè, điểm cao nha
Xem bài của em nè luanvancuaem.blogspot.com/de-cuong-lam-luan-van-tot-nghiep-chuan.html :ezpi_hear:ezpi_hear:ezpi_hear

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocthachpham

Sơ cấp
12/1/12
4
0
0
32
quang ngai
Ðề: Bài báo cáo thực tập tốt nghiệp của em mới xong, mọi người vô tham khảo nè

Em mới thực tập nên tậm trạng thoải mái lên đây chia sẻ với mọi người, em có cả đề cương với bài luận vân luôn, giảng viên của em sử rồi ạ, em còn có mấy bài luận văn của tụi bạn, toàn tự làm không ak, ai cần e cho tham khảo nè, điểm cao nha
Xem bài của em nè luanvancuaem.blogspot.com/de-cuong-lam-luan-van-tot-nghiep-chuan.html :ezpi_hear:ezpi_hear:ezpi_hear
bạn ơi! có đề tài kê khai thuế thu nhập doanh nghiệp không? gửi mình với! thanks bạn trước

H

hocnuahocnua

Sơ cấp
6/6/14
7
0
0
31
Hồ Chí Minh

bạn ơi! có đề tài kê khai thuế thu nhập doanh nghiệp không? gửi mình với! thanks bạn trước

Mình kiểm tra mà không có bạn ah:wall:

H

hocnuahocnua

Sơ cấp
6/6/14
7
0
0
31
Hồ Chí Minh

Mọi người nếu xin bài thì nhan tin cho em, đừng gọi nhiều khi có gọi nhỡ em không gọi lại được nha:welcome_2

H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh

Có bài nào bên quản trị kinh doanh k bạn cho mình xin với

N

nguoimau

Guest
31/7/07
1
0
0
42
ho chi minh

Bạn ơi, mình đang cần, help me
bạn có thể mail cho mình đựợc không :
mail : nguyentrungdung81@gmail.com
thanks bạn

H

hocnuahocnua

Sơ cấp
6/6/14
7
0
0
31
Hồ Chí Minh

Có bài xây dưng chiến lược kinh doanh, 8đ nha, cmt emai cho minh

Bạn ơi, mình đang cần, help me
bạn có thể mail cho mình đựợc không :
mail : nguyentrungdung81@gmail.com
thanks bạn
cần j, cái bài trên đề cương hả, có gì tra loi rồi mình gửi nha

H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh

Bạn ơi gửi bài về kinh doanh cho mình đc k? cảm ơn nhiu lắm dây là gmail của minh : vuhao0801@gmail.com nha @hocnuahocnua

D

dangthihongphuongkt

Guest
9/7/14
4
1
3
30
lam dong
Ðề: Tham khảo bài báo cáo thực tập tốt nghiệp của em

có đề tài kế toán chi phí và xãc dịnh kết quả kinh doanh không. cho minh xin với ai có thì gửi qua mail cho minh nha
dangthihongphuongkt@gmail.com

C

catus2m

Guest
12/7/14
1
0
0
BÌNH DƯƠNG

Hi Bạn,
bạn có đề tài BÁN HÀNG VÀ XĐKQKD hay CHI PHÍ VÀ XĐKQKD thì cho mình với nhé! Thank so much!!! mail mình nè: catus2m@gmail.com

Hi Bạn, bạn có đề tài BÁN HÀNG VÀ XĐKQKD hay CHI PHÍ VÀ XĐKQKD thì cho mình với nhé! Thank so much!!! mail mình nè: catus2m@gmail.com

H

hocnuahocnua

Sơ cấp
6/6/14
7
0
0
31
Hồ Chí Minh

Hi Bạn,
bạn có đề tài BÁN HÀNG VÀ XĐKQKD hay CHI PHÍ VÀ XĐKQKD thì cho mình với nhé! Thank so much!!! mail mình nè: catus2m@gmail.com

Hi Bạn, bạn có đề tài BÁN HÀNG VÀ XĐKQKD hay CHI PHÍ VÀ XĐKQKD thì cho mình với nhé! Thank so much!!! mail mình nè: catus2m@gmail.com

Mình kiểm tra rồi, không có bạn à

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA