Chuyển dữ liệu từ kê khai tháng sang kê khai quý trên phần mềm HTKK

• Thread starter lancoi610
  • Ngày gửi
L

lancoi610

Sơ cấp
29/5/14
29
4
3
Các bác giúp em với. Em vừa mới đi làm được mấy hôm.Em đang làm kê khai thuế quý 2 trên 3.2.3 nhưng em lại không để ý là công ty em kê khai theo quý giờ em nhỡ kê khai theo tháng 4 và tháng 5 mất rùi. Em muốn đổi lại sang kê khai quý thì phải làm sao ạ ?Em đã thử việc kết xuất 2 tháng 4 và 5 ra excel sau đó kết xuất lại vào nhưng lại bị lỗi. Các bác giúp e với !!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hongnhungnt84

Trung cấp
14/6/10
101
5
18
Thanh Xuan
Ðề: Chuyển dữ liệu từ kê khai tháng sang kê khai quý trên phần mềm HTKK

Cách duy nhất là bạn nhập lại thông tin vào phần kê khai theo quý thôi.
Thân.

L

linhlang90

Trung cấp
3/6/14
64
0
6
33
quảng nam

Bạn cứ đợi đến tháng 06 rồi kê khai quý 2/2014. không sao cả, thuế sẽ lấy file gần nhất

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
314
83
Đà Lạt

Các bác giúp em với. Em vừa mới đi làm được mấy hôm.Em đang làm kê khai thuế quý 2 trên 3.2.3 nhưng em lại không để ý là công ty em kê khai theo quý giờ em nhỡ kê khai theo tháng 4 và tháng 5 mất rùi. Em muốn đổi lại sang kê khai quý thì phải làm sao ạ ?Em đã thử việc kết xuất 2 tháng 4 và 5 ra excel sau đó kết xuất lại vào nhưng lại bị lỗi. Các bác giúp e với !!

Kết xuất các tháng ra file Excel, sau đó lấm file mẫu từ HTKK, copy và past dữ liệu từng cột từ các file đã kết xuất vào đúng cột đó của file mẫu, ghi lại với tên file tự đặt, như vậy sẽ tải được vào HTKK

L

lancoi610

Sơ cấp
29/5/14
29
4
3

Em đã xóa hết dữ liệu ở 2 tháng đã nhập và cài lại cả bản mới nhưng vẫn không chọn được kỳ kê khai là quý bây giờ em nên làm thế nào ạ? Em cảm ơn các anh chị

Em đã chuyển được rồi cảm ơn các anh chị. Cũng loằng ngoằng hơn em nghĩ :)

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA