Mẫu theo dõi công trình và lãi vay

• Thread starter Hoa Ng150691
  • Ngày gửi
H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh
Anh Chị trên diễn đàn có ai có mẫu theo dõi các công trình (đã bỏ vốn ra bao nhiêu, thu về bao nhiêu, ngày mấy hết hạn, hiệu quả như thế nào) và lãi vay (lãi suất, kỳ hạn..) và làm sao để biết mình vay số tiền như vậy thfi có hợp lệ hay k? và nó có cân đồi với doanh thu hay k ạ? mong các anh chị giúp e với :wall: :wall: :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh
Ðề: Mẫu theo dõi công trình và lãi vay

Sao k anh chị nào giúp e vậy?

levanton

levanton

Cao cấp

Anh Chị trên diễn đàn có ai có mẫu theo dõi các công trình (đã bỏ vốn ra bao nhiêu, thu về bao nhiêu, ngày mấy hết hạn, hiệu quả như thế nào) và lãi vay (lãi suất, kỳ hạn..) và làm sao để biết mình vay số tiền như vậy thfi có hợp lệ hay k? và nó có cân đồi với doanh thu hay k ạ? mong các anh chị giúp e với :wall: :wall: :wall:
Nội dung bạn nêu sẽ nằm rải rác ở nhiều chủ đề bạn tham khảo thêm ở nhiều box khác nhau như "Sổ sách chứng từ kế toán", "Vốn bằng tiền", "Kế toán xây dựng"...

H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh

Nội dung bạn nêu sẽ nằm rải rác ở nhiều chủ đề bạn tham khảo thêm ở nhiều box khác nhau như "Sổ sách chứng từ kế toán", "Vốn bằng tiền", "Kế toán xây dựng"...
Nhưng xếp e lại muốn e làm nó thành 1 mới khó chứ, hic, có a chị nào có mẫu exel theo doi công nợ và theo dõi lãi vay k cho e xin đi, rồi e tự tính tiếp ạ

tqnhello

tqnhello

Trung cấp
9/1/11
173
23
18
Hồ Chí Minh

Nhưng xếp e lại muốn e làm nó thành 1 mới khó chứ, hic, có a chị nào có mẫu exel theo doi công nợ và theo dõi lãi vay k cho e xin đi, rồi e tự tính tiếp ạ
=> Chắc ý a í muốn bạn làm 1 file excel mà nhiều sheet hay sao ấy,hehe...... Nhưng mà Excel làm được cả bạn ah, tự mình xây dựng thì hay hơn (tham khảo của người để ra cái của ta)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA