Tài liệu ôn thi kế toán kho bạc nhà nước

• Thread starter jasminetram
  • Ngày gửi
J

jasminetram

Guest
Tình hình là em đang tìm tài liệu ôn thi kế toán kho bạc nhưng tìm hoài k thấy, em có thấy vài cái file được gửi lên đây nhưng k tải về được, Anh chị nào còn file cho em xin với nha. Em cám ơn nhìu.

• Like
Reactions: 123_nga
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dieuthunguyen

Guest
Ðề: Tài liệu ôn thi kế toán kho bạc nhà nước

Xin chào mọi người! em cũng thi kho bạc nhưng không biết dạng đề thi thế nào, anh chị nào còn nhớ share cho e với nhé. Em cảm ơn nhìu!!!

T

thuyduongfa

Sơ cấp
10/7/12
37
2
8
Hà Nội

Em cũng xin lot dep hóng với ạ

N

nobody3774

Sơ cấp
22/3/13
5
0
1
32
huế

Mình cũng ôn thi KBNN ngành Kế toán viên mà chưa có tài liệu ôn, ai có thì cho minh xin với được ko ạh, và cho mình biết chút kinh nghiêm thi luôn ah, email thiphuong3774@gmail.com

E

enchris

Guest
26/9/12
2
0
0
34
Tp. Hồ chí minh

Em cũng thi Kế toán kho bạc, có mấy file trên trang web mình nhưng em ko tải về dc, các anh/ chị có tài liệu gì thi chia sẻ cho em với nha! đây là mail của em nè: lethuyhuong9127@yahoo.com.vn , mấy bạn ở trên thi nộp hồ sơ ở đâu vậy? ^_^

T

tieutu.yen.98

Guest

Xin chào các anh chị, cho e hỏi là e có bằng liên thông và chưa có bằng av thì có đăng kí thi dc k

C

canhdieunho

Guest
10/3/14
1
0
0
31
Quảng Ngãi

Xin chào các a chị và các bạn, e là sinh viên mới ra trường chưa thi công chức lần nào cả, lần này e có nộp hồ sơ thi kho bạc nhà nước. anh, chị hay bạn nào có tài liệu ôn vddeeef thi những năm trước cho e xin để tham khảo với ạ. e xin chân thành cảm ơn!
gmail: loantcnh.dhqn92@gmail.com

H

huong tong

Guest
23/6/14
1
0
0
ninh bình

Mọi người , ai có tài liệu ôn thi kế toán viên vào kho bạc nhà nước cho e xin với ạ .giúp e với ạ :'(
đây là mail của e : huongtong298@gmail.com
em cảm ơn nhiều ạ !

X

xuan91

Guest
18/2/14
2
0
0
Hồ Chí Minh

Xin chào các anh chị. e cũng đăng ký thi kho bạc nhưng chưa có đề thi ôn tập, mọi người ai có tài liệu gì thì gửi cho em đi ạ.
Email của e: tranthikimxuan.nh@gmail.com. Em cảm ơn mọi người nhiều

A

andyconf

Guest
25/6/14
3
0
1
Sóc Trăng

Chào các anh chị! em định thi vào kho bạc nhà nước năm nay, tài liệu trên mạng thì quá nhiều không thể học hết nổi, các anh chị nào đã thi và làm ở kho bạc rồi thì giúp tụi e gửi tài liệu trọng tâm nhe! post hoặc gửi qua mail giúp em: trananhdao.tad@gmail.com.
chân thành cảm ơn!

N

nguyenmui04

Guest
25/6/14
4
0
0
32
Nam Định

Chào các anh chị và các bạn!
Em đang chuẩn bị thi công chức mà chưa có tài liệu ôn tập anh chị và các bạn nào có tài liệu liên quan cho em xin để tham khảo với ạ. Thực sự rất cần thiết vì hiện em chưa có tài liệu nào cả :(
Mail của em : Vuthuanxd@gmail.com
Trân trọng cảm ơn!

N

nguyenmui04

Guest
25/6/14
4
0
0
32
Nam Định

Xin chào Anh chị và các bạn .
Mọi người ơi cho em hỏi với:
1. Khi thi có được mang tài liệu vào không ? (Tại em thấy đề thi môn luật ngân sách nhà nước của ĐH Luật TP-HCM có ghi chú đc sử dụng tài liệu)
Nếu phải học thuộc thì thật là cam go.
2. Đề thi và lịch thi là chung cả nước hay từng địa phương tổ chức riêng ạ?
Và mọi người có tài liệu trọng tâm cho em xin với ạ Mail của em: Vuthuanxd@gmail.com
Trân trọng cảm ơn!

N

nguyenphanthuhien

Guest
26/6/14
2
0
0
35
Dak Lak

Mọi người, ai có đề thi KBNN những năm trước có thể gửi cho e để e tham khảo vs ak. e đang chbi cho kỳ thi sắp tới mà không có chút kinh nghiệm hay thông tin gì hêt ak. em xin cảm ơn mọi người ( mail : nguyenphanthuhien@gmail.com)

N

NGOI SAO PHA LE

Guest
26/6/14
1
0
0
35
Tiền Giang

Tài liệu thi kế toán kho bạc mình cũng cố gắng tải về mà tải hoài không được bạn nào giúp mình với. địa chỉ mail cua minh anhcomay88@yahoo.com

7

706007

Guest
24/6/14
2
0
0
nghệ an

Đợt này em cũng làm đơn thi tuyển kho bạc,ai có tài liệu gì share cùng em với ạ nhannt231296@gmail.com

K

khanhhoanhvtc

Guest
28/6/14
1
0
0
36
Thanh Hoa

Mọi người ơi, mình đang ôn thi vào Kế toán của kho bạc nhà nước. ai có tài liệu ôn và đề thi thì cho mình xin nhé!mail của mình là yennt99@gmail.com Mình cảm ơn nhiều

H

hieungan

Guest
24/10/08
1
0
1
tân bình

Xin chào các bạn mình cũng thi kế toán kho bạc nhà nước mà không có tài liệu ôn, mọi người ai có tài liệu giúp mình với nhé: hieungan5887@yahoo.com.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA