thang bảng lương gấp

• Thread starter trangtran_bt
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

poanh79

Guest
22/1/06
1
0
0
45
ngang
Mau bang luong

Có bạn nào co form mẩu thang bảng lương.Có thể gởi cho mình về email này k ạ:poanh79@yahoo.com.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
_ Các bạn nhận được file thang bãng lương mình gởi chưa mà ko thấy ai trả lời nhỉ. ok

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Mình gởi thang bảng lương cho các bạn rồi mà, có nhận được ko mà ko thấy ai hồi âm vậy. ok

X

xi_muoi

Guest
25/10/06
11
0
0
Cửa hàng bánh kẹo.^^
Đoàn Minh Trung nói:
Mình gởi thang bảng lương cho các bạn rồi mà, có nhận được ko mà ko thấy ai hồi âm vậy. ok
Huhuuuuu. A trung ơi! Em chưa nhận được gì hết. Anh xem lại giùm em ngen.
Cám ơn anh.
:wall: :wall: :wall:

K

keo-mat-ong

Guest
24/11/06
75
0
0
42
Hà Nội
Nè mình cũng chưa có bạn nào có làm ơn gửi giúp cho keo-mat-ong với nhé, thank :). Oanh23382@yahoo.com

N

Ngocbn

Guest
11/2/06
3
0
1
Hanoi
Đoàn Minh Trung nói:
Mai nhé, hôm nay hết giờ rồi, mình phải về, nhà hơi xa. Thông cảm nha các bạn.ok
Anh Trung a, lam on gui ho em mot ban voi. Cam on anh!!!!!

T

ThuTrangKT

Guest
21/11/06
8
0
0
39
Hải Dương
Cty mình đang đăng ký bảo hiểm cho CNV, Cty minh mới thành lập T4/06. bạn nào có mẫu quy chế đăng ký hệ thống thang bảng lương và các giấy tờ liên quan đến thủ tục đăng ký BHXH cho mình xin với. Địa chỉ: thutrang180584@yahoo.com. Mình cảm ơn nhiều.

H

hongvan

Guest
3/12/05
10
0
0
thai nguyen
Làm thế nào để anh Trung đưa mẫu lên cho mọi người cùng down về nhỉ, chứ gửi từng người 1 thế này cũng ốm. Mình cũng muốn có một bản nữa
Email của mình: hongvan8412@yahoo.com

v200vn

v200vn

Trung cấp
Như thế này mới đắt khách:( Đơn giản là bạn nào có thì gửi cho mình, mình sẽ up lên để mọi người chỉ mỗi cú click là down được ngay. mail: v200vn@gmail.com­

H

HACO

Guest
16/1/07
5
0
0
Hà Nội
Dường như email có vấn đề nên mọi người không nhận được.

Đề nghị bạn Trung gửi email cho bạn v200vn (v200vn@gmail.com­) để bạn ấy up lên mạng hoặc bạn V200vn hướng dẫn bạn Trung để bạn Trung tự up lên mạng cho mọi người cùng tham khảo với.

L

Lê Thùy Linh

Guest
Em mới ra trường nên chưa có kinh nghiệm làm báo cáo tài chính, và nhất là không nắm được rõ những mẫu biểu để làm hoàn chỉnh một báo cáo tài chính. Anh chị nào có thể giúp em với, em cảm ơn nhiều nhiều ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA