Chữ ký người bán trên hóa đơn GTGT

  • Thread starter MinhPhuong1612
  • Ngày gửi
M

MinhPhuong1612

Sơ cấp
26/3/14
22
0
1
Hải Phòng
Anh chị cho em hỏi, hóa đơn GTGT chỉ có chữ ký giám đốc và dấu công ty, nhưng chỗ người bán hàng lại để trống thì có được chấp nhận không ạ?
 
Green0410

Green0410

Cao cấp
17/5/08
597
89
28
TpHCM
Ðề: Chữ ký người bán trên hóa đơn GTGT

Bạn xem Điều 16 Thông tư số: 39/2014/TT-BTC "Cách lập hóa đơn"
 
M

MinhPhuong1612

Sơ cấp
26/3/14
22
0
1
Hải Phòng
Ðề: Chữ ký người bán trên hóa đơn GTGT

Bạn xem Điều 16 Thông tư số: 39/2014/TT-BTC "Cách lập hóa đơn"
Em xem điều 16 là trong trường hợp thủ trưởng không ký, nhưng hóa đơn em nhận là thủ trưởng đã ký, đóng dấu ở mục thủ trưởng đơn vị, còn mục người bán hàng thì họ không ký.
 

Xem nhiều