Nha Trang offline

• Thread starter NTV
  • Ngày gửi
N

NTV

Guest
sẽ có một buổi họp mặt mang tính giao lưu làm quen lần đầu tiên tại Nha Trang để làm tiền đề cho những buổi offline chính thức sau này. Xin mời các bạn đăng ký tham gia tại topic này. Sẽ không có bàn luận công việc vì chưa ai biết ai, nói chuyện tự do.

vui lòng để lại nick YM, số ĐT, hoặc bất cứ phương tiện liên lạc nào có thể.

nhanh lên các bạn ơi....

xin mạn phép các Ad các Mod, vì mình thấy Nha Trang hình như bị bỏ quên nên xin tự ý khuấy động lên cho Nha trang thêm vui đó mà, mong nhận được sự ủng hộ của 2 đầu cầu Nam Bắc

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Oh, hay quá, NTV xem có thể tổ chức được không? Hai miền sẽ hoàn toàn ủng hộ thành viên miền Trung trong việc xây dựng buổi họp đầu tiên này, hãy cố gắng liên lạc với các thành viên khác nhé. Mà NTV thực hiện được thì sẽ hơn HyperVN ở Hải Phòng đó, khỏi kiếp độc thân. :leu:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Mình đăng ký nhé!
Mong NTV chuẩn bị chương trình. Mình sẽ về trước 1-2 ngày để để giúp nếu NTV cần

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
YM : nvt_c10@yahoo. com
Email của em ấy ạ . Nếu có họp mặt ở Nha Trang thì cho em biết với nhé .

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chúc các Đồng chí OFFLINE vui vẻ , " Vui OFFLine không quên nhiệm vụ với WKT à nha" hiiiiiiiiiiiiii :eek:k :bia :bia :thank :il :two: :talk :talk :two: :wall

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
NTV .................................. :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
NTV .................................. :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
??????????????????????

NTV soạn một thư mời cho mình nhé, mình sẽ thông báo lên trang chủ, gửi email và thông báo trên YIM, thế nhanh hơn thông báo kiểu của NTV đó.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
??????????????????????

NTV soạn một thư mời cho mình nhé, mình sẽ thông báo lên trang chủ, gửi email và thông báo trên YIM, thế nhanh hơn thông báo kiểu của NTV đó.

N

NTV

Guest
Xin lỗi quý vị bà con cô bác trên 4room vì cái vụ rối tùm lum kia, tại vì thấy ít mem Nha Trang đăng ký quá nên muốn la to lên vậy mà.

HyperVN giúp mình đưa thông báo lên Home thì tốt quá, còn thư mời thì chưa cụ thể vì còn đang chờ đăng ký mà.

N

NTV

Guest
Xin lỗi quý vị bà con cô bác trên 4room vì cái vụ rối tùm lum kia, tại vì thấy ít mem Nha Trang đăng ký quá nên muốn la to lên vậy mà.

HyperVN giúp mình đưa thông báo lên Home thì tốt quá, còn thư mời thì chưa cụ thể vì còn đang chờ đăng ký mà.

P

pooh

Guest
Em sẽ vào Nha Trang từ ngày 18/7 đến 27/7,hy vọng được gặp thành viên WKT ở Nha Trang.Mọi người đăng ký nhanh nhanh lên cho em tham gia với :a3 :a3 :a3 :a3 :a3

C

comay

Guest
19/5/04
17
0
0
40
Khanh Hoa
Ui trui ui mung qua ,nghe noi Nha Trang hop mat ma em vui khong the ta duoc , em sap ve roi em xin dang ky . A ma may dua ban em no chua dang ky lam thanh vien trang WEBKETOAN ma co nguyen vong tham gia hop mat co duoc khong a. Khi nao hop thi lien lac qua so DT 058743148 cho em duoc khong a. Em se dan nho ban o Da Nang ve nua tham gia chac la vui day . :cool

N

NTV

Guest
Để pooh có thể tham gia cho vui, chúng ta sẽ gặp nhau vào chủ nhật ngày 25/07 nhé, ngày đó comay về chưa vậy, comay có thể rủ thêm bạn cho vui dù chưa đăng ký thành viên cũng không sao.

Bà con Nha Trang đồng ý ngày này nhé?

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Vậy là Nha Trang đã ấn định được ngày gặp mặt, mong các bạn tham gia thật đông đủ, vui vẻ và thân thiện. Chúc cho buổi gặp thành công.

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
thế các bác định họp mặt tại đâu vậy?
nếu buổi sáng sớm được ko?Buổi chiều em phải ra rồi !thân!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA