Máy in không in được HTKK

• Thread starter ntkhanh
  • Ngày gửi
N

ntkhanh

Trung cấp
8/11/04
67
3
8
Quận 4, TP.HCM
Chào mọi người, không hiểu sao hôm nay mình in HTKK từ máy in FUJI Xerox P105b thì bị báo : "không kết nối được với máy in", mình đã cài lại HTKK và cài lại máy in luôn rồi mà vẫn bị ! không biết bây giờ phải làm sao đây ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Ðề: Máy in không in được HTKK

Chào mọi người, không hiểu sao hôm nay mình in HTKK từ máy in FUJI Xerox P105b thì bị báo : "không kết nối được với máy in", mình đã cài lại HTKK và cài lại máy in luôn rồi mà vẫn bị ! không biết bây giờ phải làm sao đây ?

chắc do trục trặc máy in thui, bạn cắm lại rắc máy in xem, hoặc bạn ở đâu, gửi qa mail mình in cho

H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh

Vậy thì kết xuất ui in bạn

K

Ketoanthanhtrung

Guest
11/6/14
3
0
1
32
Hà Nội
thanhtrungpc.com

@ntkhanh Mình tưởng phải chọn máy in ảo Cute Writer để xuất ra bản PDF rùi mới in bằng máy in khác được chứ bạn, từ HTKK sao in ra máy FUJI luôn được

phuyen89

phuyen89

Cao cấp
5/12/08
339
8
18
Tuy Hoà-Phú Yên

Chào bạn!!
Có thể là bạn cài máy In rồi.
Có thể là một lỗi nhỏ trục trặc của phần mềm HTKK.
Bạn xem lại giùm mình xem, máy in bạn đang dùng đó có Active không, bạn vào Device and Printer, xem máy in bạn kết nối đó, nó có sang lên không, hay bị mờ, và khi bạn mở nó có từ Offline là chưa Active.

N

ntkhanh

Trung cấp
8/11/04
67
3
8
Quận 4, TP.HCM

@ntkhanh Mình tưởng phải chọn máy in ảo Cute Writer để xuất ra bản PDF rùi mới in bằng máy in khác được chứ bạn, từ HTKK sao in ra máy FUJI luôn được
Trước giờ mình vẫn in đc HTKK trực tiếp ra máy in Fuji Xerox mà bạn ! Chỉ có mấy bữa nay là in ko đc thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA