[Hỏi] Học việc kế toán

• Thread starter rjnb0m
  • Ngày gửi
R

rjnb0m

Guest
13/12/11
3
0
0
da nang
Tình hình là em học kế toán ra trường 1 năm rồi, đang đợi quyết định đi làm kế toán công an. Nhưng thú thật là em học hành khá ngu :).
Em tính đi học việc 1 thời gian, chỗ em thì ít doanh nghiệp lắm, mà cũng không quen biết gì. Có ngân hàng aribank quen thì xin vô đc nên em tính học việc ở đó, nhưng không biết có nên không.
Ai có kinh nghiệm xin cho em lời khuyên

Khóa học Quản trị dòng tiền
nobinhon

nobinhon

Sơ cấp
Ðề: [Hỏi] Học việc kế toán

Nếu bạn làm kế toán trong ngành công an thì mình nghĩ không lo gì đâu. chỉ lo xin vào thôi vào rồi thi :ladiesman!

R

rjnb0m

Guest
13/12/11
3
0
0
da nang

Nếu bạn làm kế toán trong ngành công an thì mình nghĩ không lo gì đâu. chỉ lo xin vào thôi vào rồi thi :ladiesman!
Sao không cần lo anh :)
..
Em đang lo chổng mông đây ấy chứ, vì em xác định mình học cũng ngu nên phải học việc trước. Mà học ở ngân hàng có nên ko

nobinhon

nobinhon

Sơ cấp

Sao không cần lo anh :)
..
Em đang lo chổng mông đây ấy chứ, vì em xác định mình học cũng ngu nên phải học việc trước. Mà học ở ngân hàng có nên ko
chị gái mình cũng xin vào công an làm kế toán ngày trước có học kế toán ban đêm( trung cấp ây bạn) quan trọng xin được vào, rồi giờ vừa làm vừa hỏi vậy không thấy vẫn đề gì cả.

R

rjnb0m

Guest
13/12/11
3
0
0
da nang

chị gái mình cũng xin vào công an làm kế toán ngày trước có học kế toán ban đêm( trung cấp ây bạn) quan trọng xin được vào, rồi giờ vừa làm vừa hỏi vậy không thấy vẫn đề gì cả.
Vậy chắc chị gái bác cũng thuộc loại giỏi ấy. Em k có kinh nghiệm, học chán nữa nên lo

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA