Kế toán trưởng siêu thị cần phải làm gì?

• Thread starter phamhienhackervl
  • Ngày gửi
P

phamhienhackervl

Guest
Hiện tại em làm kế toán tại siêu thị,vấn đề ở đây là em học Cao đẳng kinh tế tài chính,em xin vào kế toán ở đây và làm được khoảng 6 tháng do chị em xin vào dùm..Nếu bây giờ em muốn phát huy và muốn trở thành kế toán trưởng ở siêu thị này thì em cần phải làm gì,và cần phải có những gì(em vẫn còn trẻ,22t)...mong các a/c hướng dẫn em,Chân thành cảm ơn các a/c!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Nhờ các a/c chị chỉ e hướng đi tốt nhất...

Hiện tại em làm kế toán tại siêu thị,vấn đề ở đây là em học Cao đẳng kinh tế tài chính,em xin vào kế toán ở đây và làm được khoảng 6 tháng do chị em xin vào dùm..Nếu bây giờ em muốn phát huy và muốn trở thành kế toán trưởng ở siêu thị này thì em cần phải làm gì,và cần phải có những gì(em vẫn còn trẻ,22t)...mong các a/c hướng dẫn em,Chân thành cảm ơn các a/c!!!
Bạn chỉ mới làm thực tế đc có 6 tháng, với vị trí đó thì cơ hội tích lũy kình nghiệm cũng có giới hạn, bạn khoan vội nghĩ đến vị trí KTT, trước mắt bạn cố gắng làm tốt cv của mình, tranh thủ mọi cơ hội để tích lũy kinh nghiệm thực tế ngoài vị trí cv của bạn, sẳn sàng làm mọi cv do KTT giao cho, có gì ko hiểu thì đề nghị KTT hướng dẫn cho bạn làm, cứ như thế rồi bạn sẽ nâng dần trình độ lên.

P

phamhienhackervl

Guest

Cảm ơn,cho em hỏi thêm là co cần học thêm gì nữa không?chân thành cảm ơn.

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

Cảm ơn,cho em hỏi thêm là co cần học thêm gì nữa không?chân thành cảm ơn.
Bây giờ bạn mới làm quen với đi làm ngày 8h, ko còn là sv còn ngồi trên ghế nhà trường nữa, theo ý mình bạn chỉ tập trung sao cho làm tốt cv, làm từ từ rồi bạn mới có kinh nghiệm thực tế, chứ ko thể có ngay đc, nếu bạn siêng thì đăng ký học liên thông lên ĐH.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA