Giao dịch viên ngân hàng

• Thread starter thu hien db
  • Ngày gửi
T

thu hien db

Guest
8/7/14
0
0
0
điện biên
Em chào các anh, chị, cô, bác. em đang ôn thi vào ngân hàng liên việt vị trí giao dịch viên. ai có tài liệu gì liên quan hay kinh nghiệm thi vào vị trí này thì chia sẻ cho em với ạ. em xin chân thành cảm ơn nhiều nhiều ạ. mail của em là thuhien93.db@gmail.com. em đang cần gấp mọi người bớt chút thời gian chia sẻ cho em đc không ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
dannie

dannie

Sơ cấp
27/6/14
14
0
1
tphcm
Ðề: Giao dịch viên ngân hàng

Em chào các anh, chị, cô, bác. em đang ôn thi vào ngân hàng liên việt vị trí giao dịch viên. ai có tài liệu gì liên quan hay kinh nghiệm thi vào vị trí này thì chia sẻ cho em với ạ. em xin chân thành cảm ơn nhiều nhiều ạ. mail của em là thuhien93.db@gmail.com. em đang cần gấp mọi người bớt chút thời gian chia sẻ cho em đc không ạ

ôn theo giáo trình Kế toán ngân hàng khi học đại học là đc... tài khoản mỗi ngân hàng có cấu trúc riêng nên nắm rõ kiến thức nền là ok r...

T

thu hien db

Guest
8/7/14
0
0
0
điện biên

Nhưng em học kế toán tổng hợp ạ. e có học qua kế toán ngân hàng thui. em cũng tìm nhiều bt về làm nhưng k có giải nên k hiểu lắm, có chỗ em k biết làm. bác nào có tl mà có giải luôn thì tốt ạ. hihi

Em thi viết giấy cơ. em chỉ muốn xin ít bài tập liên quan đến huy động vốn, tín dụng....hay bt j mà liên quan đến giao dịch vien phải làm thui

H

honganthi2014

Sơ cấp
28/6/14
4
0
0
35
TPHCM

ôn thi theo giáo trình kế toán ngân hàng nha

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web

Bạn tìm đọc giáo trình kế toán ngân hàng và tín dụng ngân hàng là cơ bản nhất.
Nếu giao dịch viên thì nghiêng về nghiệp vụ kế toán hơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA