Phụ cấp trách nhiệm

• Thread starter Hoa Ng150691
  • Ngày gửi
H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh
Anh chị cho e hỏi ngừoi làm kế toán bao lâu và như thế nào thì được hưởng phụ cấp trách nhiệm ạ? cty e là cty TNHH và chỉ có 1 kế tooán tổng hợp thôi ak, và e có xem trên diễn đàn nới về việc ngồi làm trong phòng có chứa máy in máy photo.. thì được phụ cấp độc hại, có a chị nào có văn bản hướng dẫn cụ thể k cho e xin với ạ :ladiesman

Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Phụ cấp trách nhiệm

Anh chị cho e hỏi ngừoi làm kế toán bao lâu và như thế nào thì được hưởng phụ cấp trách nhiệm ạ? cty e là cty TNHH và chỉ có 1 kế tooán tổng hợp thôi ak, và e có xem trên diễn đàn nới về việc ngồi làm trong phòng có chứa máy in máy photo.. thì được phụ cấp độc hại, có a chị nào có văn bản hướng dẫn cụ thể k cho e xin với ạ :ladiesman
Bạn muốn tìm hiểu về phụ cấp trách nhiệm thì bạn cứ google search sẽ có rất nhiều kết quả cho bạn đọc, còn về phụ cấp độc hại chỉ áp dụng cho những công việc đã được công nhận là nghề, công việc độc hại, nguy hiểm hoặc nghề, công việc làm việc trong môi trường độc hại, nguy hiểm (có kèm theo danh mục nghề, công việc độc hại, nguy hiểm hoặc đặc biệt độc hại, nguy hiểm đã được ban hành).

H

Hoa Ng150691

Trung cấp
13/5/14
137
2
18
tp Hồ Chí Minh

Tại vì nó quá trời và nới lung tung hết nên mình mới hỏi ban @quynhhuong0291 ak, ban có thể cho mình bit k? tại mình làm kt nên muốn bit hihi

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

Khi mình đi học bên ĐHKT Cô giáo có nói phụ cấp trách nhiệm chỉ áp dụng cho tài xế, bảo vệ,,,,thường ko áp dụng cho kế toán, và Cô có giải thích nhưng mình đã quên rồi, ko biết ai có thê giải thích điều này đc ko ?, hay quan điểm của cá nhân về phụ cấp trách nhiêm để mọi ng cùng học hỏi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA