CHÚC MỪNG BÁO WKT

• Thread starter hongminh
  • Ngày gửi
H

hongminh

Guest
11/2/04
51
0
0
113
Hà Nội
www.mylinh.info
Hôm nay ngày 21/06/2004 kỷ niệm 79 năm ngày Báo chí Việt Nam . Thật là vui vì tờ báo điện tử của chúng ta đã dần trở thành một tờ báo quen thuộc với tất cả mọi người . Nhân dịp này xin gửi tới Ban quản trị lời chúc mừng tốt đẹp nhất, mong rằng tờ báo sẽ trở thành một tờ không thể thiếu trong cuộc sống hàng ngày của mỗi người .

:chuoi :a3 :chuoi :a3 :bia :two: :two: :chuoi :a3 :chuoi :two: :bia :chuoi :a3 :chuoi :two: :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

ptty

Guest
14/6/04
54
0
0
xyz
Truy cập trang
Ừ nhỉ, hình như mọi người mải mê chúc mừng ở đâu mà quên mất WKT rồi! Xin gửi tới WKT 1 bản nhạc chúc mừng .
Mong rằng WKT của chúng ta ngày càng sôi nổi và hy vọng rằng giống như tôi , WKT sẽ trở thành món ăn tinh thần dành cho bạn. Xin cảm ơn BQT và xin chúc mừng nhân ngày 21/06!
:music1: :man: :w_v :man: :man: :man:
Cụng ly nào !
:bia :bia :bia :bia :bia

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Đúng quá.

Nếu...thì đã không...

Thanks hongminh, thanks everyone, let's make WKT better

So banana I am
:two: :two: :two:

N

NTA

Sơ cấp
2/6/04
6
0
1
Truy cập trang
Nhân ngày 21 tháng 6 xin gửi tới webketoan lời chúc mừng tốt đẹp nhất, đặc biệt xin gửi lời biết ơn chân thành nhất tới các bác trong ban quản trị . Chúc các bác luôn mạnh khỏe, công tác tốt . Mong rằng webketoan của chúng ta sẽ ngày càng lớn mạnh hơn nữa .

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
em cũng xin gửi tới ban quản trị lời chúc mừng và lời cám ơn chân thành nhất.
Thật sự bây giờ ngày nào em cũng vào wkt, nó như một thói quen và cảm giác đây không chỉ là một ngôi trường dạy kiến thức mà còn là ngôi nhà đầy tình người và thật thân thiết.
Xin cám ơn các anh các chị
:thank :thank :thank

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Một lời chúc mừng thật giản dị và ý nghĩa, vậy mà sao không ai nghĩ ra nhỉ? Cám ơn Hongminh nhé! Nhân đây Mar cũng có lời chúc mừng tới các admin mẫn cán của Webketoan và chúc cho sự phát triển của Webketoan ngày càng lớn mạnh hơn, nào chúng ta cùng cụng ly :bia :two: :pepsi:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Cảm ơn các bạn rất nhiều !
Mình cũng không nghĩ ra là Webketoan được chúc mừng nhân ngày 21/06.
Xin cảm ơn !
:thank

nang

nang

Guest
Thêm một lời chúc mừng của em nữa nhé!!
Chúc mừng!!! Chúc mừng!!!!!!!!! :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3
Cảm ơn tất cả mọi người. Cảm ơn webketoan.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten cũng xin gửi lời cảm ơn tới các thành viên sáng lập của WKT, và xin chúc cho WKT sẽ còn phát triển hơn nữa :bia

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ơ hay thật, chúng ta phải chúc nhau chứ không chỉ có Admin hay Mod, nếu tính theo kiểu trang tin thì toàn bộ dân Webketoan ai cũng là nhà báo hết, thế thì HyperVN cũng chúc mừng mọi người nhân ngày này, chúc cho WKT ngày càng phát triển.

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Thế là ta được dịp chúc nhau,
Nhưng mà đừng chúc "Bạc đầu râu"
Mong muốn một mai...may mắn mãi
Nhìn nhau...nhăn nhó
..........................nhắc nhỏ nhau

(tức là nhắc nhau nhỏ thôi mỗi khi...nhăn nhó bởi gặp khó khăn để rồi...mọi sự như ý muốn!)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA