Cách lập sổ chi tiết bán hàng cho người mua, người bán, sổ theo dõi thuế GTGT

• Thread starter tathanhhuong
  • Ngày gửi
T

tathanhhuong

Guest
10/7/14
1
0
1
Ninh Binh
Minh mới làm kế toán nên chua biết làm sổ, có ai biết lập sổ chi tiết bán hàng cho người mua, và sổ chi tiết bán hàng cho người bán và cách lập sổ theo dõi thuế GTGT không? chỉ giúp minh với. thanks mọi người nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyencongthuy

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
25/11/11
985
245
43
Bienhoadongnai
Ðề: Cách lập sổ chi tiết bán hàng cho người mua, người bán, sổ theo dõi thuế GTGT

Phần mềm kế toán phù hợp với cty bạn sẽ có tất cả những gì bạn muốn (Thời bao cấp - Theo câu hỏi của bạn - Tôi là 1 trong 3 người làm việc trong câu hỏi ấy)
Bạn đề email sẽ có nhiều ng giúp chân tình hơn! (Có những điều khó nói về nghề nghiệp trên Wkt)

C

caothanh

Guest
3/2/07
2
0
0
Binh Duong
Ðề: Cách lập sổ chi tiết bán hàng cho người mua, người bán, sổ theo dõi thuế GTGT

Phần mềm kế toán phù hợp với cty bạn sẽ có tất cả những gì bạn muốn (Thời bao cấp - Theo câu hỏi của bạn - Tôi là 1 trong 3 người làm việc trong câu hỏi ấy)
Bạn đề email sẽ có nhiều ng giúp chân tình hơn! (Có những điều khó nói về nghề nghiệp trên Wkt)

Bạn có thể giúp mình về chủ đề này zới. Thank's . E mail: thanhthanhtrantran@yahoo.com

levanton

levanton

Cao cấp

Minh mới làm kế toán nên chua biết làm sổ, có ai biết lập sổ chi tiết bán hàng cho người mua, và sổ chi tiết bán hàng cho người bán và cách lập sổ theo dõi thuế GTGT không? chỉ giúp minh với. thanks mọi người nhiều.

@tathanhhuong; @caothanh vào link sau, tải file sẽ có mẫu sổ để sử dụng
http://www.webketoan.vn/forum/threads/92547-Cac-file-Excel-so-sach-ke-toan

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA