Kế toán tiền lương - Đơn vị Hành chánh sự nghiệp

• Thread starter dungnoob
  • Ngày gửi
Thuythanhthuy

Thuythanhthuy

Guest
11/6/16
1
0
1
28
Nếu bạn thực tập ở đơn vị HCSN thì làm đè tài Kế toán Thanh toán đi viết đc nhiều nhiều đấy.
Nếu bạn cần mình có thế cho bạn một số chuyên đề tham khảo.
bạn có thể gửi tài liệu tham khảo qua mail cho mình được không?
mail mình là nt.thuy1809@gmail.com
cám ơn bạn rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangthu1811

Guest
15/1/17
4
0
1
28
Ðề: Kế toán tiền lương - Đơn vị Hành chánh sự nghiệp

E đag thực tập ở phòng tài chính kế hoạch vủa ủy ban huyện. Anh chị nào có báo cáo thực tập liên quan gửi giúp e vào huongdhv276@gmail.com cái ạ. E chưa biết làm đề tài nào, mà mai phải đăg kí đề tài rồi. Em cảm ơn nhiều ạ

Bạn có thể gửi cho mình 1 số chuyên đề được k? Mình thực tập ở phòng tài chính kế hoạch ủy ban huyện. Sắp đăg kí đề tài rồi mà vẫn k có tài liệu tham khảo để chọn đề tài. Mail của mình huongdhv276@gmail.com . Cảm ơn bạn
Em chào chị. Chị còn chuyên đề nào về thực tập kế toán tại đơn vị HCSN nào không ạ? Có thể gửi cho em xin 1 số mẫu để tham khảo đc k? E c.bị thực tập tại phòng Hành chính kế hoạch của huyện mà chưa biết chọn đề tài gì?
Mail của e: Hoangthu1811@gmail.com
E cảm ơn ạ.

H

Hoangthu1811

Guest
15/1/17
4
0
1
28
Ðề: Kế toán tiền lương - Đơn vị Hành chánh sự nghiệp

E đag thực tập ở phòng tài chính kế hoạch vủa ủy ban huyện. Anh chị nào có báo cáo thực tập liên quan gửi giúp e vào huongdhv276@gmail.com cái ạ. E chưa biết làm đề tài nào, mà mai phải đăg kí đề tài rồi. Em cảm ơn nhiều ạ

Bạn có thể gửi cho mình 1 số chuyên đề được k? Mình thực tập ở phòng tài chính kế hoạch ủy ban huyện. Sắp đăg kí đề tài rồi mà vẫn k có tài liệu tham khảo để chọn đề tài. Mail của mình huongdhv276@gmail.com . Cảm ơn bạn nhjều

Em chào chị. Chị còn chuyên đề nào về thực tập kế toán tại đơn vị HCSN nào không ạ? Có thể gửi cho em xin 1 số mẫu để tham khảo đc k? E c.bị thực tập tại phòng Hành chính kế hoạch của huyện mà chưa biết chọn đề tài gì?
E cảm ơn ạ.

H

Hoangthu1811

Guest
15/1/17
4
0
1
28
bạn gửi cho mình với đc k? mail của mình là yeupenheku94@gmail.com ...cảm ơn bạn nhiều nha

E cảm ơn ạ.

H

Hoangthu1811

Guest
15/1/17
4
0
1
28
Em chào anh chị. Anh chị còn chuyên đề nào về thực tập kế toán tại đơn vị HCSN nào không ạ? Có thể gửi cho em xin 1 số mẫu để tham khảo đc k? E c.bị thực tập tại phòng Hành chính kế hoạch của huyện mà chưa biết chọn đề tài gì?
E cảm ơn ạ.

T

Trường Amy

Guest
12/4/17
3
0
1
28
Em chào anh chị. Anh chị còn chuyên đề nào về thực tập kế toán tại đơn vị HCSN nào không ạ? Có thể gửi cho em xin 1 số mẫu để tham khảo đc k? E c.bị thực tập tại phòng Hành chính kế hoạch của huyện mà chưa biết chọn đề tài gì?
E cảm ơn ạ.
Bạn ơi! Mình cũng đang viết đề tài, bạn có tài liệu tham khảo về kế toán hcsn k ạ? Nếu bạn có cho mình xin mẫu để tham khảo nhé. mail của mình Truongk713kt@gmail.con. cảm ơn bạn nhìu ạ

T

Trường Amy

Guest
12/4/17
3
0
1
28
chào các bạn! Mình đang thực tập tại UBND xã ai có mẫu báo cáo thực tâp Kế toán HCSN thì cho mình xin mẫu để làm báo cáo nhé.
mail của mình Truongk713kt@gmail.com. Cảm ơn các bạn nhé

V

Vananh1704

Guest
13/4/17
1
0
1
36
E cảm ơn ạ.
Chào bạn! bạn làm xong khóa luận chưa, bạn có khóa luận nào tham khảo không cho mình xin với. mail mình là phamvananh028@gmail.com. mình cảm ơn rất nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA