Ai muốn xài Office 2007 Pro thì nhào vô

• Thread starter anktkt176
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

anktkt176

Guest
13/7/05
7
0
1
43
HCM
Tui vừa tìm được bộ Office 2007 Pro nên đưa lên cho các bạn xài thử nè. Tui đã cài thử và đang xài, đây là bản mới, không phải bản beta 2. Khi cài xong nhớ kết nối Internet để Active thì mới xài được.
Link download :
(Link đã xóa vì diễn đàn không khuyến khích sử dụng phần mềm không có bản quyền)

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

son_ktt

Guest
25/11/06
341
0
0
Ha Noi
anktkt176 nói:
Tui vừa tìm được bộ Office 2007 Pro nên đưa lên cho các bạn xài thử nè. Tui đã cài thử và đang xài, đây là bản mới, không phải bản beta 2. Khi cài xong nhớ kết nối Internet để Active thì mới xài được.
Tui cũng có bộ office 2007 này rồi nhưng chưa cài, không biết chạy có hay hơn so với mấy phiên bản trước không vậy?

M

minhthu1984

Guest
5/1/07
8
0
1
39
Bắc Giang
em mới nghía qua thôi đã thấy đẹp lắm rồi, chắc em cũng phải thử coi. Phải nâng cấp dần dần bản mặt thì mới có cảm hứng mà làm việc đc cả nàh nhỉ

C

con chấy

Guest
4/2/07
18
0
0
Xa lắm
MS Office 2007 tuy đẹp và tiện lợi hơn các bản cũ, xử dụng dễ dàng hơn nhưng chỉ tương hợp tốt nhất là với Vista. Với XP nhiều lúc máy hay bị đứng.

C

con chấy

Guest
4/2/07
18
0
0
Xa lắm
Em thấy hình như ở Việt Nam download từ rapidshare về không được thì phải, hoặc là rất chậm.

Anh/chị có vào được trang www.rapidshare.de hoặc www.rapidshare.com không ạ? Nếu vào được thì chắc sẽ download về được, nhưng khá lâu đấy ạ.

Ngoài ra anh/chị có thế download trực tiếp từ trang dưới:

Microsoft Office Professional Plus! 2007

Rar-File, 444 MB

Download: http://tinyurl.com/vg4lc

(Em chưa thử download từ trang này về nên không rõ có được không. Chỉ giới thiệu lại thôi ạ. Chú ý nên cẩn thận xem có virus không.)

Sửa lần cuối:
D

duongthanh85

Guest
26/11/06
7
0
0
ha noi
thế nào ấy chứ, máy tớ
chip P4, 2.8GHZ
Ram 256

chạy bộ office 2007 cực ngon và nhanh( xem trong task có chiếm bao nhiêu đâu). treo hay lỗi chưa gặp. nhưng thao tác, nhất là copy sang word thì tuyệt.

S

shinec

Guest
29/5/07
5
0
0
44
ĐăkLak
Cái vấn đề là k++y để setup chứ down thì tùm lum chổ down.

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Tôi cũng đang xài office chùa, nhưng diễn đàn không công khai khuyến khích những phần mềm không có bản quyền...

Tôi xin phép đóng topic và xóa các link trên.

H

Hoa phong lan

Guest
12/2/08
3
0
0
38
HP
Tui cũng có bộ office 2007 này rồi nhưng chưa cài, không biết chạy có hay hơn so với mấy phiên bản trước không vậy?

Mình cũng đang dùng bộ office 2007, đúng là phiên bản mới có khác, có rất nhiều tiện ích, nhưng mình cũng chưa biết sử dụng hết tính năng của nó. Ai đang sử dụng bộ office này thì hướng dẫn mình với nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA