Phần mềm 3.2.3 nhập thuế suất mà sao không tự nhảy số tiền thuế TNDN tạm tính phải nộp?

• Thread starter hoacaphe83
  • Ngày gửi
H

hoacaphe83

Cao cấp
31/7/07
249
1
18
40
TP.Hồ Chí Minh
Dear all!

Các bác giúp em với,

E đang làm BỔ SUNG tờ khai thuế TNDN tạm tính quý 1/2014, nhưng khi đánh số thuế suất thì nó lại không tự nhảy ra số tiền thuế phải nộp? Bây giờ em phải làm sao ạ? Các bác giúp em với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
969
159
43
Mây và núi!!!
Ðề: Phần mềm 3.2.3 nhập thuế suất mà sao không tự nhảy số tiền thuế TNDN tạm tính phải nộp?

Dear all!

Các bác giúp em với,

E đang làm BỔ SUNG tờ khai thuế TNDN tạm tính quý 1/2014, nhưng khi đánh số thuế suất thì nó lại không tự nhảy ra số tiền thuế phải nộp? Bây giờ em phải làm sao ạ? Các bác giúp em với.
Bạn cho biết các chỉ tiêu cũ và mới khác nhau như thế nào? Có phát sinh thu nhập chịu thuế không? Áp dụng thuế suất bao nhiêu? Hoặc chụp ảnh màn hình tờ khai lần đầu và tk bổ sung nhé.

H

hoacaphe83

Cao cấp
31/7/07
249
1
18
40
TP.Hồ Chí Minh
Ðề: Phần mềm 3.2.3 nhập thuế suất mà sao không tự nhảy số tiền thuế TNDN tạm tính phải nộp?

Bạn cho biết các chỉ tiêu cũ và mới khác nhau như thế nào? Có phát sinh thu nhập chịu thuế không? Áp dụng thuế suất bao nhiêu? Hoặc chụp ảnh màn hình tờ khai lần đầu và tk bổ sung nhé.

Bạn ơi, mình tải cái hình đó không được, hic

Bạn có cách nào để giúp mình tải file đó lên với, vì mình chụp hình lại và lưu vào file Word.

Bạn ơi, mình tải đc file rồi, bạn nghiên cứu giúp mình với, hay là phần mềm của mình bị lỗi?

Đính kèm

• To khai thue TNDN tam tinh quy 1-2014.doc
    180 KB · Lượt xem: 87
H

hoacaphe83

Cao cấp
31/7/07
249
1
18
40
TP.Hồ Chí Minh

Mình nghiên cứu và làm được rồi bạn ơi.

phuyen89

phuyen89

Cao cấp
5/12/08
339
8
18
Tuy Hoà-Phú Yên

Cái này là bạn không có đánh thuế suất, lấy tiền ở chi tiêu [29] bỏ vào chỉ tiêu [30] or [31] thôi.

L

logitemkt

Sơ cấp
14/2/11
18
0
1
40
Đông Anh - Hà nội

Nhập số tiền vào phầnthuế suất là sẽ ra số tiền phải nộp thôi mà

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA