Thủ tục xóa bỏ chinh nhánh (địa điểm) kinh doanh của công ty Cổ phần

• Thread starter thuhien2304
  • Ngày gửi
T

thuhien2304

Guest
9/7/14
3
0
1
33
Nha Trang
Cả nhà ơi mọi người có chỉ mình các bước và thủ tục xóa bỏ chi nhanh (địa điểm) kinh doanh của công ty cổ phần với?. mình muỗn xóa bỏ 6 địa điểm kinh doanh. mong caqr nhà giúp đỡ. camt ơn moi ng nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
nghiadudaco

nghiadudaco

Cao cấp
21/7/11
1,059
20
38
37
Hải Hậu - Nam Định
Ðề: Thủ tục xóa bỏ chinh nhánh( địa điểm ) kinh doanh của công ty Cổ phần

Cả nhà ơi mọi người có chỉ mình các bước và thủ tục xóa bỏ chi nhanh (địa điểm) kinh doanh của công ty cổ phần với?. mình muỗn xóa bỏ 6 địa điểm kinh doanh. mong caqr nhà giúp đỡ. camt ơn moi ng nhé
Các đậ điểm trên có MST ko anh?

L

luatcongdong

Trung cấp
2/7/14
81
1
6
43
535 Kim Mã

Bnaj nói rõ hơn xem nào?

T

thuhien2304

Guest
9/7/14
3
0
1
33
Nha Trang

Công ty mình là công ty cổ Phần trước đây kinh doanh VTV cap nhưng giờ chuyển nượng mảng kinh doanh VTV cap cho Hà Nội nên nhưng địa điểm doanh đó cũng bán cho VTV cap ở Hà nội rồi, Công Tymìnhh giờ muốn xóa bỏ những đĩa điểm kinh doanh (chi nhánh) đó ra khỏi giấy phép kinh doanh. mình k biiết thủ tuc lam như thêa nảo, mong cả nhà hướng dẫn giúp.Mình Cảm ơn!

viethlu

viethlu

Cao cấp
14/8/14
804
226
43
Hà Nội, Việt Nam
Ðề: Thủ tục xóa bỏ chinh nhánh (địa điểm) kinh doanh của công ty Cổ phần

@thuhien2304 Chi nhánh và địa điểm kinh doanh là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau đó bạn. Bạn phải nói rõ mới tư vấn được chứ. Chi nhánh có con dấu riêng, đăng ký kinh doanh riêng. Còn địa điẻm kinh doanh thì không. DO đó, chấm dứt hoạt động cũng khác nhau 1 trời 1 vực đó bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA